Nakosa mume kwa sababu sina hela

Nakosa mume kwa sababu sina hela

kwanini wanaume wa siku hizi mnapenda wanawake wenye kipato ?
maskini tutaenda wapi? kwani hamuwezi kutuendeleza? kututafutia kazi au biashara? mnataka mama wa familia au hela?
Utafiti wako naona uliufanya kwa kuongozwa na hisia zaidi pasipo uhalisia
 
Sio wote kuna ambao wanapenda wanawake majobless ili wawakamate masikio vizuri!zidisha maombi upate wa kufanana ambaye atakuchukulia hivyo hivyo pasipo na kipato.
 
wanaume wengi wa miaka hii hatuna akili sawa sawa hasa pale unapotaka pesa ya mwanamke kama mwanamke mwenyewe,tuna kazi ya kuhudumia sio kuhudumiwa;
wapo wachache wanajitambua bado maana uanaume sio kuwa na uume bali kukamilisha mahitaji ya familia kwa kila kitu na kila hali;
kwanini wanaume wa siku hizi mnapenda wanawake wenye kipato ?
maskini tutaenda wapi? kwani hamuwezi kutuendeleza? kututafutia kazi au biashara? mnataka mama wa familia au hela?
 
Mwanaume mario na anayemilikiwa na mwanamke namuona kama shoga tu. Mwanaume lazima uwe na umiliki wa nyumba na amri kwa mke. Iweje umilikiwe??
Wenzako wanapenda kumilikiwa. Wapo wengi tu
 
Nyie ni watu hatari sana! Mkiendelezwa mnabadilika kama Kinyonga, hivyo basi kazi ya kukuendeleza ni ya wazazi wako.

Anahitajika mwanamke anayeweza kulea familia hata baba asipokuwepo.
Hahahahah buda
 
Weka picha, vijana wa siku hizi wanapenda, wowowo na mtandao pendwa
 
Hujakutana na 'Adam' wako, siku mkionana hatajali kipato chako wala mwonekano wako. Atakupenda hivyo ulivyo tu. Endelea kumsubiri!
 
Badilisha biashara nadhani utakuwa unataka mwanaume mwenye wadhifa ila sio kwamba hakuna wanaokutaka kukuoa wapo ila unawagomea
 
Back
Top Bottom