Najuta sana kutenda dhambi

Najuta sana kutenda dhambi

Yani siku za hivi karibuni nimekuwa mtenda dhambi Sana.
Yani siku za hivi karibuni nimekuwa mtenda dhambi Sana.
mshahara wa dhambi ni mauti bali karama ya Mungu ni uzima wa milele, either wacha njia zako mbaya mara moja au kama shingo yako ngumu unapoteza muda kuchukua maamuzi magumu ya kumrudia Mungu, basi jiandae kufa muda si mrefu, tena kifo cha mwenye dhambi...kuwa makini baada ya kifo ni hukumu hakuna kurudi nyuma uje utubu afu ndo uende tena. mkumbuke Mungu walau bado unapumua!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom