Najuta Kumkwaza mke wangu

Najuta Kumkwaza mke wangu

Mwingine kila leo anamuita mkewe mjinga,mpumbavu siku ilivyozidi akaamua kumwambia msengee mmmmmh yani
Ndoa ni uvumilivu ila kunamaneno mwanaume mzima anae jielewa akiyatamka yanamshusha mpaka kwenye 0 kuwa makini na kauli nzito

Siku mke akiona anamshusha mumewe mpaka zero, basi ndoa imekufa. Wanawake wa kisasa sijuwana akili gani!? Akose yeye, aombwe msamaha yeye!! Ni DHAMBI KUBWA mke kumshusha mume moaka zero, ni dalili kuwa alioa KAHABA. Acha kabisa mtazamo huu ambao ni sumu katika ndoa. Jifunze kunyenyekea kwa sababu hamuwezi kuwa wababe wawili ndani ya ndoa mkaishi, mmoja lazima awe mwanamke mmoja awe mwanamume. Ukijiinua kujion kama mwanamume basi inabidi utafute mwanamke wa kuoa. Mtazamo wa hovyo sana huu kwa mke wa ndoa.
 
Mkuu tulipishana kauli nikajibu kwa jazba kuwa "..usiniletee ujinga we Malaya.." Ndo nikaharibu kabisa yaani, ubabe haufai mkuu
Aaah kumbe ilo tu umejitisha tu Umalaya si tatizo kwa Mwanamke inategemea na category aliyonayo kama anakupa ww tu sio mbaya kama anauza kwa ajili ya pesa au anagawa bure mtaani hapo ndo pana shida kidogo maana wameubwa kwa ajili yetu
 
Ndugu zanguni Assalam!

Natumai mu-wazima wapendwa wengi wetu mkisherehekea pasaka.

Iko hivi, imetokea tatizo kati yangu na mke wangu. Kiukweli nikiri kuwa mimi ndio chanzo cha tatizo. Jana tulipishana kidogo kauli nikatoa matamshi yasiyofaa dhidi yake!! Kiukweli nilipomwambia hizo kauli alianza kulia na kulalamika kuwa simpendi japo alinivumilia sana hasa kipindi nikiwa na hali mbovu kimaisha. Nilipoyasikia hayo nikaingiwa na huzuni na huruma kubwa, nilimbembeleza jana nikadhani yameisha!

Asubuhi tena kaanza kulia, yaani nimebembeleza sana!! Ndio saivi naona katulia na kunielewa. Ukweli niseme huyu mwanamke nampenda sana na najivunia yeye kwa mchango mkubwa maishani mwangu. Toka tuoane naye sijaona tatizo la kunikwaza kihivyo. Ananipenda na ananishauri mazuri na ninafanikiwa.

Najuta sana jamani, tuwapende wake zetu. Muda mwingine sisi ndio wasababishi wa migogoro kwenye ndoa zetu. Aisee nimejifunza nitampenda zaidi na zaidi mke wangu huyu.

Pasaka njema!!
hahaha, sasa ulikumbuka kupiga goti, manake, inaonekana umejutia sana, ulichokifanya!
 
Back
Top Bottom