Najuta Kumkwaza mke wangu

Najuta Kumkwaza mke wangu

Mkuu mheshimu sana mkeo, na jifunze kwa yaliyokukuta na usirejee tena kumtamkia mkeo maneno makali kama hayo.
Vizuri ni kuwa umetambua kosa.
 
Ishi ukijua kwamba Mwanaume ukimwambia maneno yoyote mwanamke huwa Yanamuingia hasa hata kama ni utani....jitahidi usiwe unamtukana wala kumwambia Mapungufu yake huwa wanaumia kuliko kawaida...!! Ilaa wanaume poa tuu me manzi hata anambia ananichukia...sijui nina roho mbaya...malaya.. POAA tuuu... Ila mwambie yeye aisee..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wala Usijilahumu maana kulia ni tiba kwa wake zetu

Mwanamke ambaye hajatoa machozi katika kipindi flani cha ndoa yake lazima atapata tatizo la kukosa usingizi (insomnia)

Kisaikolojia wanawake wanatakiwa kupata jambo ambalo litawafanya wawe wana masumbuko flani ili kuleta msawazo katika hisia zao lakini usizidishe sana (too much is harmful)
 
Duuh wewe nawe mbona neno zito hivyo, uliwezaje kulitamka tena kwa mkeo?

Siku nyingine ukiona unakwazika sana ni heri uondoke hasira zikiisha unarudi
Wanaume wengi hilo neno hupenda kuwatukana wake zao, yaani hujisikia vibaya sana hata huwezi mwambia mtu mme wangu kanitukana aibu sana
 
yap Man hiyo ndio yahitajika, nyumba yajengwa kwa upendo, nyumbani kukiwa na amani na furaha ni baraka nyingi, hata wewe mtafutaji akili inakaa sawa, lakini mwanamke akikasirika hata kujihisi unyonge, mwanangu si kitu kizuri, pia tumekuwa na kasumba ile kwamba sisi ndio tuna kauli ya mwisho, hatuwapi muda kuwasikiliza, hili ni muhimu sana, kuwapa muda na kumsikiliza neno baada ya neno, anaweza kukwambia jambo zuri lakini kama hukuwa makini likakukwaza kumbe tu hakujua ni muda gani aliaswa akuambie jambo lile....ndoa ni zaidi ya uvumilivu, na ndoa nio ukamilifu wa ukomavu wa akili..hongera kwa kufahamu kosa lako, mwambie shemeji pasaka njema yenye amani na furaha...bless
Thanks mkuu
 
Back
Top Bottom