Najuta Kumkwaza mke wangu

Najuta Kumkwaza mke wangu

Yaani ubabe wangu najiona bonge la mjinga!! Najuta hapa nipo jikoni nimejitolea kuandaa msosi

yap Man hiyo ndio yahitajika, nyumba yajengwa kwa upendo, nyumbani kukiwa na amani na furaha ni baraka nyingi, hata wewe mtafutaji akili inakaa sawa, lakini mwanamke akikasirika hata kujihisi unyonge, mwanangu si kitu kizuri, pia tumekuwa na kasumba ile kwamba sisi ndio tuna kauli ya mwisho, hatuwapi muda kuwasikiliza, hili ni muhimu sana, kuwapa muda na kumsikiliza neno baada ya neno, anaweza kukwambia jambo zuri lakini kama hukuwa makini likakukwaza kumbe tu hakujua ni muda gani aliaswa akuambie jambo lile....ndoa ni zaidi ya uvumilivu, na ndoa nio ukamilifu wa ukomavu wa akili..hongera kwa kufahamu kosa lako, mwambie shemeji pasaka njema yenye amani na furaha...bless
 
Bora kula chapati iliyoungua ukimaliza kula utasahau kuliko kutamkiwa maneno makali ya kuunguza moyo hua ni ngumu kusahau...tuwe makini na kauli zetu...BTW hongera kW kutambua kosa na kulijutia huo ni uungwana...pasaka njema wana jf
Pasaka njema iwe kwako pia, pia hongera kwa ushauri mzuri
 
Usimkwaze tena mkeo. Japo kuwa sisi tunakwazana mara nyingi tuu.Imekuwa ni sehemu ya mahaba yetu.
 
Yaani ubabe wangu najiona bonge la mjinga!! Najuta hapa nipo jikoni nimejitolea kuandaa msosi
Haaaahaaaaaaa. Hongera saaana. At last, baby wako atarudisha upendo na kuuongeza vile vile.
 
Kakupa mchango gani ktk maisha?na maneno gan uliyomwmbia?tuanzie hpo
 
Aisee kuna maneno mengine ya kuwaambia wanawake inabidi tuwe tunaangalia sana siku 1 my girl aliniudhi nikamwambia.......i hate you......i don't feel loving you any more .......Aiseee kilichotokea siri yangu at the end of the day I felt guilty.....we have to respect our woman aisee hata kama tuna hasira sometimes inabidi tuji control neno moja tu linaweza kuleta mambo mengi
 
Back
Top Bottom