Najuaje location ya mtu ambae hataki kupokea simu yangu

Najuaje location ya mtu ambae hataki kupokea simu yangu

Hivi inawezekana kweli ukajua location ya mtu Kama hajakutumia yeye?? Kwa security ya Sasa kwenye mawasiliano naona Ni Jambo gumu, labda kwa polisi wa kitengo Cha cyber, hizi kampuni za simu na masuala ya mitandao wanajali Sana privacy za wateja wao, sidhan Kama kuhack meseji sijui voice linaweza kuwa jepesi hivyo kwa watu Kama WhatsApp au telegram. Nakushauri pamoja na watu kukutumia link, lkn pia hii Ni polisi case, unatakiwa ukatoe taarifa kwa usalama wako na chombo chako
 
Pole sana mkuu.
Biashara ya bajaji na bodaboda iwe ni day au mkataba kama mmiliki wa chombo hauko makini utakuwa mtu wa kulialia na kupata hasara daily.
Hapo kama mliandikishiana mkataba watie ndani wadhamini wake.

Nice advice [emoji120]
 
Hivi inawezekana kweli ukajua location ya mtu Kama hajakutumia yeye?? Kwa security ya Sasa kwenye mawasiliano naona Ni Jambo gumu, labda kwa polisi wa kitengo Cha cyber, hizi kampuni za simu na masuala ya mitandao wanajali Sana privacy za wateja wao, sidhan Kama kuhack meseji sijui voice linaweza kuwa jepesi hivyo kwa watu Kama WhatsApp au telegram. Nakushauri pamoja na watu kukutumia link, lkn pia hii Ni polisi case, unatakiwa ukatoe taarifa kwa usalama wako na chombo chako

Ushauri mzuri sana [emoji120]
 
Hivi inawezekana kweli ukajua location ya mtu Kama hajakutumia yeye?? Kwa security ya Sasa kwenye mawasiliano naona Ni Jambo gumu, labda kwa polisi wa kitengo Cha cyber, hizi kampuni za simu na masuala ya mitandao wanajali Sana privacy za wateja wao, sidhan Kama kuhack meseji sijui voice linaweza kuwa jepesi hivyo kwa watu Kama WhatsApp au telegram. Nakushauri pamoja na watu kukutumia link, lkn pia hii Ni polisi case, unatakiwa ukatoe taarifa kwa usalama wako na chombo chako

Ntafanya hivo, na ntawapa mrejesho[emoji120]
 
Kama mdhamini yupo mpeleke police, me Kuna dogo nishawahi kumpa bajaji nae akajidai kukimbia na akazima simu zote kumfata mdhamini tena alikuwa mama yake nae akawa upande wa mtoto wake eti hafahamu yupo wapi Nilienda police nikawaelezea kesho yake asubuhi walimkamata yule mama haikufika jioni dogo akaleta Bajaj
 
Kama mdhamini yupo mpeleke police, me Kuna dogo nishawahi kumpa bajaji nae akajidai kukimbia na akazima simu zote kumfata mdhamini tena alikuwa mama yake nae akawa upande wa mtoto wake eti hafahamu yupo wapi Nilienda police nikawaelezea kesho yake asubuhi walimkamata yule mama haikufika jioni dogo akaleta Bajaj

Kesho asbuhi sana ntaamkia kituo cha police , na hakika hii mbinu itanisaidia kupata chombo changu
 
Mkuu hii ipo play store?? Na Ni ya kutafutia location tu au kutrack maongezi na charts??
Nope, we click hio link itakupeleka kweny website husika alaf unaweza uka download.

Yes kila kitu, kuanzia GPS location hadi chats
 
Kuna mtu nlimpa Bajaj ya mzigo kwa mkataba na amekimbia nayo hajulikani alipo, nikipiga simu hapokei na muda mwingne haipatikani kabisa. Ntawezaje kumpata mtu kama huyu..?
Habari, Vp ushaipata bajaji yako?.

Nikushauli kitu kwanza.
Vitu vyote vinawezekana sana, kumtafuta mtu kwa kutumia minala ya simu ili kupata real time location yake. Ila kitu muhimu.

Nenda kwanza police katoe taarifa ya wizi kisha upewe RB yako ya kupotelewa na kitu.

Kisha njoo nikupe ujanja, unaweza kupitia TCRA fasta au Tufanye wenyewe easy way.

Au tumia police kitengo cha Cyber.

Option zote unazo ww ili upate chombo chako.

Hizi ishu zinatakiwa ziishe maana ni bola tutengeneze system za mambo haya ya wizi.

Mfano:
1: kesi nmeibiwa bajaji
2: weka picha ya muhusika na picha ya bajaji na vyeti vyake
3: weka namba yako na offer yako
4: RB na details zako
5: submit
6: watu wote tanzania wanaotumia android na iOs wanapata notification yako.
7: unafanya bulk sms kwa wateja wote wa tigo,voda,halote ktk eneo usika. Wanapata link ambayo inaonesha picha ya muarifu.

Hila haya ni mawazo yangu ya kijinga maana natafuta usingizi hapa sipati. 😂😂😂😂😂😂

#DevOps #Termux #Redhat #Gig #cypt #7G

Nasisitiza kijana Nenda kwanza polisi ndo wana access na ayo mambo wengine tunafurahisha tu genge hapa JF.

#Tanpol ndo kila kitu
#Tnp

Weka namba za muhusika tuone kama zinapatikana, tumjalibu kutrack kwa njia zetu za local 😎😂


 
Mbona simple uyo mtafute mtu jinsia ya kike ajifanye ana mzigo alafu ela nzuri ila ajifanye amepewa namba na mteja wake hakikisha amwambie mzigo ni wa baadae so amwambie atamkuta sehemu gani pia fanya ivo ukiwa hujamtafuta muda
 
Telegram walitoa Dola million Moja kwa yeyote anayeweza kuhack akaunti ya mwenzake na kusoma texts zake, kijana ulikua wapi?
Una zani vidukuzi hakuna?

Una zani vidukuzi vina fanyika wapi?

Watu wana dukua vizuri tu!

Kuna apps kuna sites ukitembelea una kutana na vidukuzi, wana weza kupata wanavyo hitaji kwa wewe kutembelea tu hizo sites una kuwa umewapa uhuru wa kukupata

Kuna links ukitumiwa na kubofya tu basi umeisha!

Udukuzi upo kwa namna nyingi sana kama hauna muunganiko na sites au apps yoyote una app moja tu ya telegram au whatsapp na hautembelei sites mbalimbali basi wewe upo salama, ila kama ni mtu wa mitandao umeisha usizani upo salama salmini

Kumdukua Telegram OP sio rahisi kwa kuwa wana chukua taadhari zote ku linda ofisi zao ila kumdukua mtumiaji nirahisi sana kwa kuwa hachukui taadhari yoyote

Uki ambiwa upo salama ina maana ni pamoja na wewe kuchukua taadhari, kuna ofisi nyingi huwa hawataki vifaa vyao vya ofisi utumie kwa matumizi binafsi labda umetembelea sites mbalimbali nk... wao ni kwa matumizi yao ya ofisi tu, kwa nini ndio taadhari zenyewe zidi ya kinacho weza kutokea yani shambulizi la kimtandap
 
Back
Top Bottom