najiuliza..


Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
Mke kapata safari nje ya nchi, (training) safari hiyo inahusisha kikundi cha watu sita kutoka Tanzania,(funded trip) siku moja akiwa nyumbani kwake na mumewe anapigiwa simu na mmoja wapo wa wale watu sita ambao anatarajia kusafiri nao kuwa safari imesogezwa siku 10 mbele.Mke anamtaarifu mumewe kuwa amepata simu kuwa safari imehairishwa, na anamtajia jina la huyo aliyepiga simu, mume akahamaki akadai huyo jamaa yeye anamjua vizuri sana ni muhuni sana, hakuishia hapo akaanza kumlaumu mkewe iweje amempa namba huyo mwanaume? na kwa nini huyo mwanaume anampigia simu mkewe?

Mke akamjibu mumewe kuwa huyo mwanaume anatarajia kusafiri naye, na wamefahamiana kwa sababu ya hiyo safari na wamepeana namba ili wajulishane yanayojiri kipindi wanajiandaa na safari na hiyo simu amepigiwaa kumpa update ya safari, na akamuuliza mumewe je kwa kuwa huyo mwanamme amempigia simu mkewe basi hicho ni kigezo tosha kuwa ameshalala nae? mume akahamaki kwa nini amejibiwa hivyo,akaanza kumpiga mkewe kwa hasira, mkewe akafanikiwa kutoroka humo ndani na baadae akarudi. Bahati mbaya huyo mke alikuwa mjamzito, na matokeo yake mimba ikatoka usiku wa tukio hilo. Huyo mke alienda training yake na akarudi ila hajarudi kwa mumewe akarudi nyumbani kwao kwa wazazi wake,hamtaki tena mumewe, na anadai hiyo sio mara ya kwanza kupigwa.


Binafsi najiuliza hivi mtu akioa basi anakuwa amepewa rungu la kumpiga mkewe? Ee Mungu ninusuru mja wako.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Hakuna mwanaume hapo,huyo ni wa kiume tu.
Utampigaje mkeo kwa kujitungia mambo kama huko na tena mjamzito.
Tena alitakiwa kwenda kumshtaki kabisa.
OTIS.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hizi kesi za ndoa mwenzenu nachoka!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
Huyo Jamaa inawezekana ana matatizo ya Kisaikolojia, badala ya kumlaumu tafuteni namna ya kumsaidia kuondokana na tatizo lake!
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
Huyo Jamaa inawezekana ana matatizo ya Kisaikolojia, badala ya kumlaumu tafuteni namna ya kumsaidia kuondokana na tatizo lake![/QUOTe

inawezekana usemalo,maana inashangaza kwa mtu mzima kuact that way
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
hana matatizo yoyote. Mtu mwizi humuona mwenzie ni jambazi. Huyo mwanaume ni fuska ndo maana anafikiri na mkewe anafanya kama yeye.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Wanaume wengine bwana! baada yakutafuta njia yakumthibiti mkewe kwa penzi anamdhibiti kwa fimbo sasa awaachie wenzie wale kwa raha zao...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
mwanaume ama mwanamke ambae hajiamini hafai kuwa partner wa mtu kabisaa! utamjua mtu ambae hajiamini kwa behaviour zake tu toka wakati mna-date. sie wanawake tuna tabia ya kujifariji kuwa 'jamaa ana obsessions kwa sababu bado hajanioa, ama mie ni mzuri sana' etc. tunasahau kuwa watu hawabadiliki unless they want to! tabia haina dawa, tena hapo ndo jamaa gauge ya kujiamini imeshashuka hadi 0, akirudi kwake ndo itakua kila kitu anahisi unafanya becoz of that incident. ila ya wanandoa mengi banaa,utashangaa siku unawaona wanapita wameshikana mikono,wanasaka mimba ingine!
hivi insecurity dawa yake nini?
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
hana matatizo yoyote. Mtu mwizi humuona mwenzie ni jambazi. Huyo mwanaume ni fuska ndo maana anafikiri na mkewe anafanya kama yeye.
duu kumbe mafuska ndivyo walivyo? ipo kazi
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
Wanaume wengine bwana! baada yakutafuta njia yakumthibiti mkewe kwa penzi anamdhibiti kwa fimbo sasa awaachie wenzie wale kwa raha zao...
nikatika maswali niliyokuwa najiuliza sikupata majibu,ukimpiga ndio utafamya mkeo akupende zaidi? au ndio unaongeza tatizo lingine? kweli akili ni nywele
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
mwanaume ama mwanamke ambae hajiamini hafai kuwa partner wa mtu kabisaa! utamjua mtu ambae hajiamini kwa behaviour zake tu toka wakati mna-date. sie wanawake tuna tabia ya kujifariji kuwa 'jamaa ana obsessions kwa sababu bado hajanioa, ama mie ni mzuri sana' etc. tunasahau kuwa watu hawabadiliki unless they want to! tabia haina dawa, tena hapo ndo jamaa gauge ya kujiamini imeshashuka hadi 0, akirudi kwake ndo itakua kila kitu anahisi unafanya becoz of that incident. ila ya wanandoa mengi banaa,utashangaa siku unawaona wanapita wameshikana mikono,wanasaka mimba ingine!

yawezekana kuna vitabia aliviona lakini hilo la kumpiga halikuwepo kabla ya ndoa, na hilo lakurudiana kwa kweli ntashangaa lakini as u said mambo ya wanandoa huwa hayatabiriki, ila kwa mtazamo wangu its likely jamaa akarudia tena kumpiga maana watu wenye hizi tabia mhhhh
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
mi naona lazima huyo mwanaume atakua anamfaham yule mpiga sim katika njia zisizo halali na akaona either jamaa atampenda mke wake (kwa maana ya kumpenda physicaly) au atamwambia mambo yao huko waliko kutana na uoga wa optiona na b (or even combo) akaamua aue hiyo safari.
Mke asirudi kwa huyo mwanaume tena, anedelee na maisha yake. Mwambie abusive men wanamaneno matam sana yanaweza kumconvince ila asirudi kabisa!!!
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Nikisikia mwanaume anampiga mkewe nashindwa kabisa kuelewa. Unampiga ili iweje? Unamfundisha tabia wakati kesha komaa?

Ila nikisoma hii thread kuna something wrong. Nani alikuwa ana fund hiyo safari? Kama ni foreign institution, naona kuna utata wa kumpa taharifa third part aje amwambie huyo dada kuwa safari imesogezwa. Je huyo jamaa alikuwa ni coordinator? Naona safari imekaa ki informal informal.

Kingine huyo mdada alikuwa hajuhi tabia za mumewe. Ukijua mumeo ana mawivu ya kupitiliza inabidi uepuke kugawa namba za simu kwa kila mtu.
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
mke kapata safari nje ya nchi, (training) safari hiyo inahusisha kikundi cha watu sita kutoka tanzania,(funded trip) siku moja akiwa nyumbani kwake na mumewe anapigiwa simu na mmoja wapo wa wale watu sita ambao anatarajia kusafiri nao kuwa safari imesogezwa siku 10 mbele.Mke anamtaarifu mumewe kuwa amepata simu kuwa safari imehairishwa, na anamtajia jina la huyo aliyepiga simu, mume akahamaki akadai huyo jamaa yeye anamjua vizuri sana ni muhuni sana, akuhishia hapo akaanza kumlaumu mkewe iweje amempa namba huyo mwanaume? na kwa nini huyo mwanaume anampigia simu mkewe?mke akamjibu mumewe kuwa huyo mwanaume anatarajia kusafiri naye, na wamefahamiana kwa sababu ya hiyo safari na wamepeana namba ili wajulishane yanayojiri kipindi wanajiandaa na safari na hiyo simu amepigiwaa kumpa update ya safari, na akamuuliza mumewe je kwa kuwa huyo mwanamme amempigia simu mkewe basi hicho ni gezo tosha kuwa ameshalala nae? mume akahamaki kwa nini amejibiwa hivyo,akaanza kumpiga mkewe kwa hasira, mkewe akafanikiwa kutoroka humo ndani na baadae akarudi. Bahati mbaya huyo mke alikuwa mjamzito, na matokeo yake mimba ikatoka usiku wa tukio hilo. Huyo mke alienda training yake na akarudi ila hajarudi kwa mumewe akarudi nyumbani kwao kwa wazazi wake,hamtaki tena mumewe, as anadai hiyo sio mara ya kwanza kupigwa.


Binafsi najiuliza hivi mtu akioa basi anakuwa amepewa rungu la kumpiga mkewe? Ee Mungu ninusuru mja wako.

Kaaazi kweli kweli! wasameheane, mke arudi nyumbani.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Aisee! Hivi vipondo vimeshamiri sana kwakweli, kwa mtindo huu kuna haja ya kwenda jeshi kabisaa!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Nikisikia mwanaume anampiga mkewe nashindwa kabisa kuelewa. Unampiga ili iweje? Unamfundisha tabia wakati kesha komaa?

Ila nikisoma hii thread kuna something wrong. Nani alikuwa ana fund hiyo safari? Kama ni foreign institution, naona kuna utata wa kumpa taharifa third part aje amwambie huyo dada kuwa safari imesogezwa. Je huyo jamaa alikuwa ni coordinator? Naona safari imekaa ki informal informal.

Kingine huyo mdada alikuwa hajuhi tabia za mumewe. Ukijua mumeo ana mawivu ya kupitiliza inabidi uepuke kugawa namba za simu kwa kila mtu.
una akili mno wewe.....
tumesahu hili.kidume kimpe mkeo taarifa kikiwa kama nani??//
 

Forum statistics

Threads 1,213,681
Members 462,214
Posts 28,485,674