Najilipua: Kama noma na iwe noma


The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
326
Likes
19
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
326 19 35
How u doing fellas!
First and far most I have been telling myself I should wait for the right time for so long and all I can see everyday is am not ready yet. I am now convinced that there will never be a right time rather will be a right decision! So I go for the right decision and f**k the right time!
Nisiwachose sana nimeamua kuiaga rasmi kambi ya ukapera na sasa ndo nipo kwenye mchakato huo my mind and strength are all dedicated to this if all goes well come February next year ntakuwa naenda kujitambulisha na kufanya michakato ya mahari.
Kwa nn ninawashirikisha katika hili? Nahitajia ushauri wenu muhimu kwani siku ntakayo jitambulisha ndo siku pia ntamvisha huyu bibie ile pete ya uchumba! Believe me katika hili I don't have a clue wapi ntaipata? Gharama yake ikoje na even size zinakuwaje! So ntashukuru sana mchango wenu katika hili! MMU is my another family and I believe I will get all the help I need in ths! appreciate every mchango from you guyz!
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,511
Likes
15,685
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,511 15,685 280
Mimi nakupongeza kwa uamuzi wako...Mungu akuongoze!
Kila la kheri...
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
BOY YOU IS LOST!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Anyway coz umejtia kujamba wakati unharisha pete za maana town ziko kwa nchimbi magomeni mapipa ila hizi sare ya jiji! Yakoub Jewellers mcity wako vizuri pia, na wahindi pia wana jewelry art nzuri sana! HONGERA TEAM HATUCHOVYI!
 
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
277
Likes
7
Points
33
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
277 7 33
How u doing fellas!
First and far most I have been telling myself I should wait for the right time for so long and all I can see everyday is am not ready yet. I am now convinced that there will never be a right time rather will be a right decision! So I go for the right decision and f**k the right time!
Nisiwachose sana nimeamua kuiaga rasmi kambi ya ukapera na sasa ndo nipo kwenye mchakato huo my mind and strength are all dedicated to this if all goes well come February next year ntakuwa naenda kujitambulisha na kufanya michakato ya mahari.
Kwa nn ninawashirikisha katika hili? Nahitajia ushauri wenu muhimu kwani siku ntakayo jitambulisha ndo siku pia ntamvisha huyu bibie ile pete ya uchumba! Believe me katika hili I don't have a clue wapi ntaipata? Gharama yake ikoje na even size zinakuwaje! So ntashukuru sana mchango wenu katika hili! MMU is my another family and I believe I will get all the help I need in ths! appreciate every mchango from you guyz!
Njoo tu ndugu,ila wenzako twatamani kutoka
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
326
Likes
19
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
326 19 35
BOY YOU IS LOST!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Anyway coz umejtia kujamba wakati unharisha pete za maana town ziko kwa nchimbi magomeni mapipa ila hizi sare ya jiji! Yakoub Jewellers mcity wako vizuri pia, na wahindi pia wana jewelry art nzuri sana! HONGERA TEAM HATUCHOVYI!
Thanx lara1 ! I will never look back I just need to get over wit ths n am determined!
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
All the best joh
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
326
Likes
19
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
326 19 35
Njoo tu ndugu,ila wenzako twatamani kutoka
Sometimes its hard to talk about dancing moves(steps) if your not the one who is dancing! Let me dance first and I will talk about them moves(steps).
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
BOY YOU IS LOST!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Anyway coz umejtia kujamba wakati unharisha pete za maana town ziko kwa nchimbi magomeni mapipa ila hizi sare ya jiji! Yakoub Jewellers mcity wako vizuri pia, na wahindi pia wana jewelry art nzuri sana! HONGERA TEAM HATUCHOVYI!
kama huatuchovyi basi tunakunywa kabisa ndio maana yake
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Kwaheri ndugu sisi bado tunashindwa fanya right decision because of wrong time.Kuusu pete lala1 kamaliza

Via team bado tupo tupo

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Maamuzi ya busara,Mungu akuongoze ufanikishe hilo.
Kuhusu pete anza kutembelea kwa Masonara ukachague itakayokuvutia kadri mfuko wako utakavyokuruhusu.
Kila la kheri
 
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
96
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 96 145
Ally z best mathayo...pet ya kawaida laki 3....shereh jiandae kuigaramia plus mahar na usafir andaa 1.6m au 2m....ndoa ickie!!!
 
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
277
Likes
7
Points
33
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
277 7 33
Sometimes its hard to talk about dancing moves(steps) if your not the one who is dancing! Let me dance first and I will talk about them moves(steps).
Hahaha,all da best partner may God show you the way
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Kama ni kweli umeamua kujilipua weka mchoro 2one.
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,827
Likes
570
Points
280
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,827 570 280
Pole mkuu. Katika makosa makubwa nilowahi kufanya duniani ni kuoa. Nimekoma aisee.
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Kwanza nikupe hongera kijana kwa kufanya maamuzi,kama umempata right person utajuta kwa nini hukuoa miaka kumi iliyopita!Bei za pete inategemea bajeti yako,kuanzia laki na nusu hivi mpaka mamilioni ya shilingi kutegemea unataka ya uzito gani na aina gani(silver,gold,tanzanite,e.t.c),lakini medium laki 3 na nusu hivi nne(kwa gold) zinatosha kwa watu wa kawaida.
Ni vizuri uende na huyo mchumba wako ili achague pete anayoipenda,unajua hiyo ni ya kuvaa kila siku maisha yake yote,so ukimletea kitu hapendi atateseka kuivaa isitoshe pia ni lazima afanye fitting kuona kama inamtosha!Unaweza mnunulia pete hata ya milioni 2 lakini hasiipende yeye akata pete ya laki 3!Pia bajeti yako kama inatosha mnaweza nunua pete zote hadi za ndoa kwa wakati mmoja,hii itakusaidia kupunguziwa bei lakini pia kukuweka huru ,kipindi cha maandalizi ya harusi si mchezo!Best wishes,utulie sasa karibu unakuwa baba
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398