itakuwa una bando weweMbona inakataa
Husika na mada hapo juu,kama mnavojua vyuma vimekaza
Nifanyien mpango wa freebasics kuingia jf...procedure zimekaaje?
Jaribu free.jamiiforums.com/ hakikisha huna bando kabisa
View attachment 1351391
Check hiyo hapo
hata mm inaniambia hivyo, JavaScript iko on ila bado linakuja hili jibuniki click hyo link inaleta hv
"pls turn on javascript and reload this page
DDoS protection by cloudfare"
Sent using Jamii Forums mobile app
Haina mwisho kabisa?hii kitu ni tamu mnooo..hata kama hauna bando hamna unachokosa ...kusema kweli hii ndo app ninayotumia na ninajivunia kuwa nakula udambwidambwi muda wote....