kantalambaz
JF-Expert Member
- Dec 24, 2017
- 1,878
- 887
Naomba anayejua sehemu nawezapata viatu bora vya ngozi vya mitumba nikiwa Dar es Salaam anijulishe. Si kwajili ya bishara.
Natanguliza shukrani.
Natanguliza shukrani.
Hata kwa minaji ya biashara si tatizo ukipewa mrejesho ni tag mkuuNaomba anayejua sehemu nawezapata viatu bora vya ngozi vya mitumba nikiwa Dar es Salaam anijulishe. Si kwajili ya bishara.
Natanguliza shukrani.
PoaHata kwa minaji ya biashara si tatizo ukipewa mrejesho ni tag mkuu
Naomba anayejua sehemu nawezapata viatu bora vya ngozi vya mitumba nikiwa Dar es Salaam anijulishe. Si kwajili ya bishara.
Natanguliza shukrani.