Nahitaji sehemu ya kupika chakula (jiko)

Nahitaji sehemu ya kupika chakula (jiko)

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Posts
18,684
Reaction score
45,616
Habari za muda huu wakuu wenzangu,

Poleni na hongereni kwa majukumu,

Nilikuwa na shida na sehemu ya kufanyia biashara ya chakula(jiko) kwa maeneo ya Dar, kwa yeyote mwenye kujua mahali pazuri ambapo biashara hii itakuwa nzuri na itafanyika anijuze tafadhali.

PM yangu iko open ila ushauri, mapendekezo nayapokea hapahapa Jamvini.

Karibuni!

Mumu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom