Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,616
- Thread starter
- #61
Vipiš
Vipiš
Mbona hujaniambia kama una hiyo kitu ili nije kula ugali kwa mrenda.Ukishatua town nambie tuu mzee baba,.
Mmh jomoniii ntawaambia wangapi??ššMbona hujaniambia kama una hiyo kitu ili nije kula ugali kwa mrenda.
MGC
SawaMmh jomoniii ntawaambia wangapi??[emoji41][emoji41]
Ntakupa kadi usijali mume wa mtušSawa
MGC
Msalimie mke mwenzako.Ntakupa kadi usijali mume wa mtu[emoji4]
YupiMsalimie mke mwenzako.
MGC
Mama ntilie hujamboNtakupa kadi usijali mume wa mtu[emoji4]
Woiii...niko unono dyadyaa nahangaika na majungu ya moto tyuušMama ntilie hujambo
šššYupi
Sawa dada naweka oda ya makange samaki..badae jion najaWoiii...niko unono dyadyaa nahangaika na majungu ya moto tyuu[emoji108]
Hahaha,.huduma muhimuYuko busy akitoa huduma
MGC
Yamebaki ya firigisi tuu jomoniiišSawa dada naweka oda ya makange samaki..badae jion naja
[emoji849]ntajitahid kula ata hayoYamebaki ya firigisi tuu jomoniii[emoji849]
Oh yeahššntakuongezea na sotojo bbq[emoji849]ntajitahid kula ata hayo
Hahaha umecheekaaa
Oh yeah[emoji39][emoji39]ntakuongezea na sotojo bbq
Nimekodi mgahawa maeneo ya karibu na chuo kikuu fulani dar...Naendesha hiyo biashara kwa hasara....nahitaji namna ya kuwamaster ninaofanya nao kazi...Ushauri wa namna gani tafadhali,.