Nahitaji nyumba ya kuishi niwe kama msimamizi

Nahitaji nyumba ya kuishi niwe kama msimamizi

Ungekuwa unaishi huku moshi hata kesho ungepata hiyo nyumba

Kunae nyumba mingi sana huku zinahtaji watu wa kuishi for free

Utakukuwa unalipia tu umeme maji ni bure
Maisha popote brother
 
Kila la heri mkuu kwenye huu upambanaji

Ila tbh hii ni English mbovu zaidi kuwahi kuandikwa humu jf..ongeza bidii mkuu
 
Kila la heri mkuu kwenye huu upambanaji

Ila tbh hii ni English mbovu zaidi kuwahi kuandikwa humu jf..ongeza bidii mkuu

Assist him to edit his post so that it becomes coherent,rather than rebuke him
 
Kila la heri mkuu kwenye huu upambanaji

Ila tbh hii ni English mbovu zaidi kuwahi kuandikwa humu jf..ongeza bidii mkuu
English yoyote ambayo nitaielewa siiti mbovu labda kama angekuwa muingereza ndio kaandika, wazungu wakijaribu kuongea kiswahili na ukawaelewa unawasifia kweli.
 
Dah! Hongera sana kijana. Naona umemwaga ung'eng'e mwanzo mwisho!!!
 
Assist him to edit his post so that it becomes coherent,rather than rebuke him
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] asanten ila nimeandika kingereza Cha kueleweka kabisa chenye mtiririko wa tense ili kila mmoja aelewe Sasa ona wewe hapo luga ya watu hii usitumie nguvu utaumbuka
 
Kila la heri mkuu kwenye huu upambanaji

Ila tbh hii ni English mbovu zaidi kuwahi kuandikwa humu jf..ongeza bidii mkuu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] au siyo kwa hilo bado Sana huna uwezo huo Mimi natumia luga rahisi ndo Mana nimeeleweka
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] asanten ila nimeandika kingereza Cha kueleweka kabisa chenye mtiririko wa tense ili kila mmoja aelewe Sasa ona wewe hapo luga ya watu hii usitumie nguvu utaumbuka
Punguza mbwembwe basi na kujifanya mjuvi wakati unaomba msaada,maana huyo uliyemnukuu amejaribu kukusaidia kwa kumuuelewesha aliyeponda ulichoandika kwa kiingereza,akusaidie kuhariri chapisho lako kwa kiingereza sanifu badala ya kukukejeli.
 
Ndio maisha ni popote,huku ni vijijini lakini then nkifahamu jinsia yako,marital status etc itakuwa vizur coz wanapenda mtu mwenye familia
Mkuu akijibu swala la family nistue..! nna nyumba mbili moja mombasa na ingine kule Pemba..kila kitu free..maji,umeme,chakula na huduma zengine ntampatia bure kabisa,yy tu achague wapi patamfaa kuishi.ahsante
 
Kulikuwa na uzi humu watu wanaachiwa nyumba wazilinde baadae wanamloga mwenye nyumba aisahau nyumba yake, unaongeleaje hili!?[emoji38]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tatizo umetumia ung'eng'e, wengine tumepotezwa kabisaaaah.
 
Mimi ni kijana nimeshamaliza masomo yangu ila nahitaji kuendelea masomo tena wakati huo Mimi ni mpambanaji na biashara yangu japo bado haijasimama vizuri kabisa ila na matumaini itakaa vizuri lengo kubwa Sana la kutoka nyumbani kutafuta nyumba kwanza kabisa nahitaji Uhuru wa kujitosha ili niweze kujipanga zaidi yaani nahitaji msaada.

Mimi ni muhitaji nahitaji nyumba ya kuishi kama wenye nyumba labda wako mbali na maeneo yao lakini nyumba ile haina muangalizi Mimi nipo tayari kuangalia nyumba ile kwa uaminifu wote Mimi pia na hofu ya mungu pia katika uaminifu wangu atakaouona mwenye nyumba ndo itakuwa mwanzo wa kuwa karibu na kutengeneza udugu wa kudumu kwahiyo nahijtaji msaada ili nijipange zaidi uaminifu wangu ndo utaniletea matunda hekima busara ndo kila kitu unaweza kuwa na uwezo wa kulipa kodi lakin mwenye nyumba.

Akakufukuza kwa kutokuwa na hekima na busara nahitaji msaada Mimi ni mtanzania ni mzima msomi mweledi na ndoto zangu japo lazima walionitangulia kimaisha niwaombe na wasikie ombi langu

mawasiliano 0657709912
Ya ndugu yangu 0765402535

Asanteni[/I][/B]
 
Mtoa mada Kuna maswali unayakwepa na yanaleta ukakasi Kwenye ili hitaji lako.

1. Una familia (yaani mke na watoto)?
-
2. Una wazazi?
- Kama wapo kwanini usiishi kwenu?
-kama Ni yatima kwanini, usiishi kwny nyumba walioacha marehemu?

3.Una ndugu wa ukoo au familia ulikozaliwa?
-Unaogomvi na ndugu wote wa ukoo wenu?
-kama mambo Ni shwari, kwanini usianzie uko ili hitaji lako kwanza.?

4. Kwanini usiishi kwa ndugu zako au wazazi wako ukiendelea kujipanga?

5. Kwanini unaona Ni Bora zaidi kuishi kweny nyumba ya bure kuliko kupanga chumba Cha Bei rahisi ukaendelee na mipango yako?

6. Umetafakari kua unaweza kabidhiwa nyumba, Na Bado ikakushinda kuitunza.
gharama za kuitunza ile nyumba ikawa Ni Bora tu ungepanga chumba?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wenye nyumba mjini sidhani kuna mwenye mtizamo kama huo, labda vijijini huko unaweza kubahatika lakini si katika miji sababu mahitaji ya nyumba ni makubwa kuliko ampe mtu akae tu anapangisha hata laki moja si sawa na bure, Kwa hio mkuu pambana upate ya kwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ipo moja kimara,mwenyewe hataki kukaa ,akilalaga usiku anacharazwa viboko.
 
Back
Top Bottom