Nahitaji nyumba ya kuishi niwe kama msimamizi

Nahitaji nyumba ya kuishi niwe kama msimamizi

Post #12 imebeba matokeo ya hicho unachotaka kufanya.

Tukiacha yote, kumbuka jambo lako siyo dogo, yaani mtu kukukabidhi nyumba, inaonekana kuna sababu kweli ya msingi ya wewe kuhitaji nyumba ila ungeweka sababu hasa kwanini unahitaji nyumba kuwa kama muangalizi badala ya wewe kwenda kupanga maswali yangepungua na uaminifu ungekuwepo...
Kabisa yan mr purpose wewe ndiyo umenielewa vizuri hasa zaidi ya Mimi muhusika hakika uko sawa kabisa kabisa Mimi ni kijana nimeshamaliza masomo yangu ila nahitaji kuendelea masomo tena wakati huo Mimi ni mpambanaji na biashara yangu japo bado haijasimama vizuri kabisa ila na matumaini itakaa vizuri lengo kubwa Sana la kutoka nyumbani kutafuta nyumba kwanza kabisa nahitaji Uhuru wa kujitosha ili niweze kujipanga zaidi yaani nahitaji msaada.

Mimi ni muhitaji nahitaji nyumba ya kuishi kama wenye nyumba labda wako mbali na maeneo yao lakini nyumba ile haina muangalizi Mimi nipo tayari kuangalia nyumba ile kwa uaminifu wote Mimi pia na hofu ya mungu pia katika uaminifu wangu atakaouona mwenye nyumba ndo itakuwa mwanzo wa kuwa karibu na kutengeneza udugu wa kudumu kwahiyo nahijtaji msaada ili nijipange zaidi uaminifu wangu ndo utaniletea matunda hekima busara ndo kila kitu unaweza kuwa na uwezo wa kulipa kodi lakin mwenye nyumba.

Akakufukuza kwa kutokuwa na hekima na busara nahitaji msaada Mimi ni mtanzania ni mzima msomi mweledi na ndoto zangu japo lazima walionitangulia kimaisha niwaombe na wasikie ombi langu


Asanteni
 
Binafsi nimekuelewa sana.

Sio ulaya tu, watu wengi pia wamehamia Dodoma. Ni matumaini yangu utakuwa na nia njema, utakuwa tayari kutoa stakabadhi zote za uthibitisho wako na ikibidi kusaini mkataba wa mababidhiano ...

Nakutakia kila la kheri
Nipo tayari kwa kila kitu hata saini kutoka mahakama kuu kutoka kisutu kwasababu Sina tukio la uovu sjawahi fikishwa jela Wala sehem yoyote ile kwa kosa la uvunjaji sheria kwahiyo nasema nipo tayari kwa hatua zozote zile ili kuweka imani zaidi
 
Sijawahi Mimi naishi kwetu na kila mmoja anamipango yake na malengo ndo mana awali nilisema siyo kwamba Sina pesa ya kodi sijawahi kuwa mlinzi wa nyumba na siwezi bweteka najitambua Sana brother anayebweteka hana malengo Mimi na uchungu wa maisha ukinifikiria kwa ndani sana ndo utanielewa yani kwa kina Sana...
Sio kwamba sina pesa ya kulipa kodi..

Kama unayo kwanini usiondoke nyumbani ukapangishe chumba chako uanze kujijenga kuliko kwenda kuishi kwenye nyumba ya mtu?
 
Sio kwamba sina pesa ya kulipa kodi..

Kama unayo kwanini usiondoke nyumbani ukapangishe chumba chako uanze kujijenga kuliko kwenda kuishi kwenye nyumba ya mtu?
Nishalijibu abigail hilo swali na wamenielewa kwahiyo sirudii tena fatilia vizuri nilichokiomba
 
I live at home I'm a young having many dreams and i need one day my dreams come true.

I am exposing my application to you jamii forum members any one who owns a house and no body lives over there please I need that opportunity may be as a family you have away from Tanzania for many years but you missed any one who can keep your house carefully.

I'm some one fighting for good life and reachness comes from having good manners and not atherwise but I'm ready to keep a house carefully including cleaness for all areas arounding the house I have taken this chance to express my self to the great thinkers how my life is the aim is to create connection and brotherhood for any body who will take care for me I feel like in darkness Missing helping for some who is a reach please regard me I'm planner, advisor talented person if you regard me you can increase your reachness as the words of God say any one having alot I will add for him.

I'm suffering from darkness acrrossig to my eyes and protects all my plans please i need being connected and always I believe you can be a reach by having good manners, planning, tolerance and keeping a time.

I'm in darkness acrrossig to my eyes i need helping

Telephone number 0657709912
 
English imenyooka kabisa, kila la kheri kiongozi mimi nimetoka kappa hapo. Nitag kwenye uzi wa kiswahili nitasema chochote.
 
Ungekuwa unaishi huku moshi hata kesho ungepata hiyo nyumba

Kunae nyumba mingi sana huku zinahtaji watu wa kuishi for free

Utakukuwa unalipia tu umeme maji ni bure
 
Ungekuwa unaishi huku moshi hata kesho ungepata hiyo nyumba

Kunae nyumba mingi sana huku zinahtaji watu wa kuishi for free

Utakukuwa unalipia tu umeme maji ni bure
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
 
Back
Top Bottom