Nahitaji mtu wa kuprint tisheti 3

Nahitaji mtu wa kuprint tisheti 3

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Posts
17,041
Reaction score
13,473
Kichwa cha habari cha husika. Nahitaji tisheti 3,moja nyeusi,nyingine rangi ya chai ya maziwa na nyingne nyeupe. Moja iwe na picha ya zitto kabwe, nyingne picha yangu nikiwa nimevaa ile kofia ya kuhitimu yenye maneno ya excellent boy.tuchekiane hapa
 
Nyingine iwe na chata la the godfather ,mzee vitto andolini corleone. Niwekeeni sample hapa then tufanye biashara
 
...elfu 50,000/= kwa kila tshirt unazo nikupe kijana wangu hapo dar..?
 
nitumie artwork yako nikuprintie fasta ndani ya masaa mawili tu.
 
kwa hyo bei hizo tisheti zinajifua zenyewe au?

...we unazani vijana wangu wamekuja mjini kucheza, kutwa nzima vijana waumize kichwa kwa vitsheti vitatu,kwa maslahi gani ...
 
bora umemwambia anafikiri kuprint bei gani au anachezea akili za watu huyo
...we unazani vijana wangu wamekuja mjini kucheza, kutwa nzima vijana waumize kichwa kwa vitsheti vitatu,kwa maslahi gani ...
 
bora umemwambia anafikiri kuprint bei gani au anachezea akili za watu huyo

we umeshndwa kuniambia? kwani hakuna sehemu wanayoprint tishet moja? we ni mjasiriamali jifunze lugha za kuhandle busines
 
Back
Top Bottom