lift gharama
Senior Member
- Apr 11, 2015
- 107
- 66
Wadau salamu kwenu.
Namhitaji mtaalum wa kudesign Web kwa ajili ya taasisi. Kama kuna mtu yupo expert na mwenye uzoefu wa kutosha kwenye kazi hii plse ni PM kwa mazungumzo zaidi.
Nipo serious na nina hitaji kwa haraka shughuli hiyo.
Karibuni
Namhitaji mtaalum wa kudesign Web kwa ajili ya taasisi. Kama kuna mtu yupo expert na mwenye uzoefu wa kutosha kwenye kazi hii plse ni PM kwa mazungumzo zaidi.
Nipo serious na nina hitaji kwa haraka shughuli hiyo.
Karibuni