Extroverted Introvert
JF-Expert Member
- Aug 18, 2022
- 1,106
- 2,845
Umesema you have your business to mind hata asipokutafuta hujisumbui alafu sasa hivi unasema he is your weakness. Una takataka kichwaniNajitahidi kumsahau lkn akinitafuta tu
Naanza kumuwaza tena, anajua he’s my weakness [emoji2356][emoji2356]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka had machozi.Wanaume mnaojua kizungu, nafasi ya kazi hiyo.....mmefikiwa
👍[emoji4][emoji120][emoji120]
Sasa wewe ni 25 girl ambaye umesema hubabaishwi....! Na unataka tena majibu ya maswali yako toka kwa mbwa?Hello JF Family..
Need a HELP
I’ve been in a relationship with a man ambaye hatukujuana vizuri (I regret it🥹) we date for one year, at that time wakat tunaanza dating nilikuwa single for 2 years.
Mwanzo nilijua tunaweza achana muda wowote kwasababu simjui Freshii maybe ana girlfriend wake huku siku zinavyoenda penzi likakolea nazi 25.
To be honest nilivyokuwa kwenye hayo mahusiano nlkua sio mtu wa kumsumbua hata kidogo, nlkua namuacha kama akipata muda atanichek asiponichek sina noma pia ( I was busy minding my own business) and I never cheated.
Baada ya muda mawasiliano yakapungua kabisa, pia alkua ananikwepa nisiende kwake.
Actually mimi nina INTUITION, nilihisi kitu na kweli baadae he confessed kwamba he was going through alot the reason is because mama kamchagulia mtu wa kumuoa ( ila wanaume nyie ni mbwa, mtafutage sababu zenye mashiko)
Until now I know he’s lying for everything[emoji3064][emoji3064][emoji3064] but he doesn’t know kama najua ( kipenda roho[emoji38][emoji119])
And I decided to cut him off but akinichek nashindwa mu ignore kabisa[emoji22]. Nimelia sana saana.
Nowadays nakuwa na hasira sana[emoji3064][emoji3064][emoji3064]. Yani nikiskia mtoto wa mtu ananiambia ananipenda Natamani nimtukane[emoji1787]
Lastly he said even if I get married to another man / when he get married hatoniacha (hii ndo inanipa utata) MENS NAOMBA MNIJIBU
NB: I’m 25[emoji16]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]Humu Kuna mijitu itahis hii ni tangazo la nafasi ya kazi kwenye nyeti zako hii nchi ina vijana wapuuzi sijawahi ona
kama ndio ivo basi achana na mahusiano Kwan lazimaSijawahi!! Labda sisi wengine maisha yetu hayataki mahusiano [emoji3064][emoji3064]
una nyege tu ww!! Hapo huitaji ushauri unahitaj Mjegeje tu!!😂😂😂hamna cha kushauliHello JF Family..
Need a HELP
I’ve been in a relationship with a man ambaye hatukujuana vizuri (I regret it🥹) we date for one year, at that time wakat tunaanza dating nilikuwa single for 2 years.
Mwanzo nilijua tunaweza achana muda wowote kwasababu simjui Freshii maybe ana girlfriend wake huku siku zinavyoenda penzi likakolea nazi 25.
To be honest nilivyokuwa kwenye hayo mahusiano nlkua sio mtu wa kumsumbua hata kidogo, nlkua namuacha kama akipata muda atanichek asiponichek sina noma pia ( I was busy minding my own business) and I never cheated.
Baada ya muda mawasiliano yakapungua kabisa, pia alkua ananikwepa nisiende kwake.
Actually mimi nina INTUITION, nilihisi kitu na kweli baadae he confessed kwamba he was going through alot the reason is because mama kamchagulia mtu wa kumuoa ( ila wanaume nyie ni mbwa, mtafutage sababu zenye mashiko)
Until now I know he’s lying for everything[emoji3064][emoji3064][emoji3064] but he doesn’t know kama najua ( kipenda roho[emoji38][emoji119])
And I decided to cut him off but akinichek nashindwa mu ignore kabisa[emoji22]. Nimelia sana saana.
Nowadays nakuwa na hasira sana[emoji3064][emoji3064][emoji3064]. Yani nikiskia mtoto wa mtu ananiambia ananipenda Natamani nimtukane[emoji1787]
Lastly he said even if I get married to another man / when he get married hatoniacha (hii ndo inanipa utata) MENS NAOMBA MNIJIBU
NB: I’m 25[emoji16]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Humu Kuna mijitu itahis hii ni tangazo la nafasi ya kazi kwenye nyeti zako hii nchi ina vijana wapuuzi sijawahi ona
[emoji16][emoji16][emoji16]You need to fucks with me Asap ili uweze kumdelete permanently[emoji16]! Unaweza ukachukulia utani ila thats the main solution. #Mndewa
Come on let's date and if it works out natangaza ndoa as soon as possible!Hello JF Family..
Need a HELP
I’ve been in a relationship with a man ambaye hatukujuana vizuri (I regret it🥹) we date for one year, at that time wakat tunaanza dating nilikuwa single for 2 years.
Mwanzo nilijua tunaweza achana muda wowote kwasababu simjui Freshii maybe ana girlfriend wake huku siku zinavyoenda penzi likakolea nazi 25.
To be honest nilivyokuwa kwenye hayo mahusiano nlkua sio mtu wa kumsumbua hata kidogo, nlkua namuacha kama akipata muda atanichek asiponichek sina noma pia ( I was busy minding my own business) and I never cheated.
Baada ya muda mawasiliano yakapungua kabisa, pia alkua ananikwepa nisiende kwake.
Actually mimi nina INTUITION, nilihisi kitu na kweli baadae he confessed kwamba he was going through alot the reason is because mama kamchagulia mtu wa kumuoa ( ila wanaume nyie ni mbwa, mtafutage sababu zenye mashiko)
Until now I know he’s lying for everything[emoji3064][emoji3064][emoji3064] but he doesn’t know kama najua ( kipenda roho[emoji38][emoji119])
And I decided to cut him off but akinichek nashindwa mu ignore kabisa[emoji22]. Nimelia sana saana.
Nowadays nakuwa na hasira sana[emoji3064][emoji3064][emoji3064]. Yani nikiskia mtoto wa mtu ananiambia ananipenda Natamani nimtukane[emoji1787]
Lastly he said even if I get married to another man / when he get married hatoniacha (hii ndo inanipa utata) MENS NAOMBA MNIJIBU
NB: I’m 25[emoji16]
Come on let's date and if it works out natangaza ndoa as soon as possible!
Kindly hit my dm future wife[emoji8]
Olewa uache kuzini na Mume wa mtu, utafanywa kitu mbaya na Mungu au Walimwengu wenyewe kama sio Microorganisms.
una nyege tu ww!! Hapo huitaji ushauri unahitaj Mjegeje tu!![emoji23][emoji23][emoji23]hamna cha kushauli
Unafikiri kama ww una nyege na mm nian nyege.. kama huna ushauri pita
uko wap tukatoane nyegeUnafikiri kama ww una nyege na mm nian nyege.. kama huna ushauri pita iviiii
Unataka tukushauri nini?Hello JF Family..
Need a HELP
I’ve been in a relationship with a man ambaye hatukujuana vizuri (I regret it🥹) we date for one year, at that time wakat tunaanza dating nilikuwa single for 2 years.
Mwanzo nilijua tunaweza achana muda wowote kwasababu simjui Freshii maybe ana girlfriend wake huku siku zinavyoenda penzi likakolea nazi 25.
To be honest nilivyokuwa kwenye hayo mahusiano nlkua sio mtu wa kumsumbua hata kidogo, nlkua namuacha kama akipata muda atanichek asiponichek sina noma pia ( I was busy minding my own business) and I never cheated.
Baada ya muda mawasiliano yakapungua kabisa, pia alkua ananikwepa nisiende kwake.
Actually mimi nina INTUITION, nilihisi kitu na kweli baadae he confessed kwamba he was going through alot the reason is because mama kamchagulia mtu wa kumuoa ( ila wanaume nyie ni mbwa, mtafutage sababu zenye mashiko)
Until now I know he’s lying for everything[emoji3064][emoji3064][emoji3064] but he doesn’t know kama najua ( kipenda roho[emoji38][emoji119])
And I decided to cut him off but akinichek nashindwa mu ignore kabisa[emoji22]. Nimelia sana saana.
Nowadays nakuwa na hasira sana[emoji3064][emoji3064][emoji3064]. Yani nikiskia mtoto wa mtu ananiambia ananipenda Natamani nimtukane[emoji1787]
Lastly he said even if I get married to another man / when he get married hatoniacha (hii ndo inanipa utata) MENS NAOMBA MNIJIBU
NB: I’m 25[emoji16]
Kwahiyo unaendelea kuzini mpaka aoe?Hajaoa bado
Kama unampenda akaamua kuwa mchepuki it's okey ni uamzi wako ila wapo wanaume mamilioni ambao ni single move onHello JF Family..
Need a HELP
I’ve been in a relationship with a man ambaye hatukujuana vizuri (I regret it🥹) we date for one year, at that time wakat tunaanza dating nilikuwa single for 2 years.
Mwanzo nilijua tunaweza achana muda wowote kwasababu simjui Freshii maybe ana girlfriend wake huku siku zinavyoenda penzi likakolea nazi 25.
To be honest nilivyokuwa kwenye hayo mahusiano nlkua sio mtu wa kumsumbua hata kidogo, nlkua namuacha kama akipata muda atanichek asiponichek sina noma pia ( I was busy minding my own business) and I never cheated.
Baada ya muda mawasiliano yakapungua kabisa, pia alkua ananikwepa nisiende kwake.
Actually mimi nina INTUITION, nilihisi kitu na kweli baadae he confessed kwamba he was going through alot the reason is because mama kamchagulia mtu wa kumuoa ( ila wanaume nyie ni mbwa, mtafutage sababu zenye mashiko)
Until now I know he’s lying for everything[emoji3064][emoji3064][emoji3064] but he doesn’t know kama najua ( kipenda roho[emoji38][emoji119])
And I decided to cut him off but akinichek nashindwa mu ignore kabisa[emoji22]. Nimelia sana saana.
Nowadays nakuwa na hasira sana[emoji3064][emoji3064][emoji3064]. Yani nikiskia mtoto wa mtu ananiambia ananipenda Natamani nimtukane[emoji1787]
Lastly he said even if I get married to another man / when he get married hatoniacha (hii ndo inanipa utata) MENS NAOMBA MNIJIBU
NB: I’m 25[emoji16]