Bado ujaeleweka tatizo ni nini hasa,hebu fafanua hapo kuifungua kivipi?..kwani hiyo msg unayoipata inaonyesha huenda hd yako ina bad sector (imecorupt) hivyo formating ni njia mojawapo ya kuremove hizo bad sector kwenye hd,hivyo labda utuambie kama unataka kubackup data zako kabla ya kurepair hiyo hd,kama ni ndivyo unaweza kutafuta Hirren boot disk latest version yoyote ina window mini xp ambayo inarun kwenye cd then itakuwezesha kuona drives zako zote kama corrupted hd itakuwa bado inauwezo wa read & write then unaweza tumia fursa hiyo kufanya backup ya data zako.kisha ukarepair hd yako.Nimejaribu kukujibu kama nilivyokuelewa kama utafafanua zaidi unaweza kupata msaada mkubwa zaidi...kila la heri