Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mpishi haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ambassador, Aug 2, 2011.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Assalamu alaykum waungwana. Natafuta mpishi mzuri anayeweza kupangilia menu za aina mbalimbali kwa ajili ya mgahawa wa kisasa ulioko Kinondoni. Mwenye taarifa au contact za mtu kama huyo anaweza kunirushia hapa au kunitumia PM. Natanguliza shukurani.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tangaza mshahara nikupe contact
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mshahara ni makubaliano kuendana na ujuzi na uzoefu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nina sifa zote ..Nimekutumia PM
     
Loading...