Nahitaji marafiki

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,833
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,833 2,000
Kuwa tu humu ndani...tayari tu marafiki
 
ffoJ

ffoJ

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2014
Messages
387
Points
500
ffoJ

ffoJ

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2014
387 500
Hellow nahitaji marafiki wa kubadilishana mawazo ikiwezekana tujenge undugu kabisaa, jinsia yyt. Umri wwt ,naamini katika kukutana na watu vingi tunajifunza.

PS Wale wa kusema mtaani kwenu hawapo sijui ,naomba mniache kidg
Sara na Mimi nikumbuke hautajilaumu na itapendeza kama utakuwa unakunywa pombe ili tukitoka tusiishiwe haraka story AF nikakutongoza
 
baby Sarah

baby Sarah

Senior Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
140
Points
250
baby Sarah

baby Sarah

Senior Member
Joined Nov 16, 2017
140 250
Sina cha kutoa zaidi ya mawzo na ideas na amini ndo kitu kikubwa ,wapo niloona wananihitaji ,wasonihitaji nimeachana nao
Another question please mkuu
Unauhakika gan kama marafiki wanakuhitaji??? Una nini chakutoa katia huo urafi?
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,777
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,777 2,000
Sina cha kutoa zaidi ya mawzo na ideas na amini ndo kitu kikubwa ,wapo niloona wananihitaji ,wasonihitaji nimeachana nao
Another question please mkuu
Basi vizuri
Katika urafiki inabidi kila mtu awe muwazi kwa mwenzake, wanawake mnatabia ya kuwa na shida lakini hamsemi, ninapokua rafiki yako unanihakikishia utakua muwazi na mkweli katika mazingira ya yoyote yale, tofauti na hapo tutarudi kwenye bongo movie kuigiziana tu
 
baby Sarah

baby Sarah

Senior Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
140
Points
250
baby Sarah

baby Sarah

Senior Member
Joined Nov 16, 2017
140 250
Basi vizuri
Katika urafiki inabidi kila mtu awe muwazi kwa mwenzake, wanawake mnatabia ya kuwa na shida lakini hamsemi, ninapokua rafiki yako unanihakikishia utakua muwazi na mkweli katika mazingira ya yoyote yale, tofauti na hapo tutarudi kwenye bongo movie kuigiziana tu
Asante kwa ushauri mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top