Nahitaji marafiki

novavilla8

Member
Jul 27, 2016
25
45
Heri ya mwaka mpya ndg zangu.!Mimi naitaji rafiki au marafiki wa kushare ideas tofauti za kimaisha.for nina elimu ya chuo kikuu na pia ni muajiriwa ktk taasisi ya kifedha (bank).napenda kuwa na marafiki wa jinsia zote mbili mwanaume na mwanamke tubadilishane mawazo na kuelimishana pia.if u don't mind njoo pm hapo tutapeana phone number nk.
 

mind ur bussness

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
1,059
2,000
Bac mwende pm, mtakutana pm, mtaongea pm, mtajuana pm, na mtaelewana pm teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh thubutuuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom