Nahitaji kununua suti ya harusi kwa bei nzuri

Blasto Ngeleja

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
235
250
Nahitaji suti ya harusi, bei poa, kali na yenye rangi ya kisasa.

Nijuzeni ni rangi gani nzuri na nitapata wapi kwa hapa Dar.

Asante.
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Sep 15, 2019
4,046
2,000
Anapatikana pia instagram, search mbogofashion.
Simpigii promo ila ndiye anayewashonea suit kina Joti na Mpoki.
Hawa washona suti za ma celeb ukienda mtu kama hujulikani

Wewe ndio anakufanya DEMO yani anakutandka bei hiyo mpk

Unaondoka unachechemea kwa bei atakayokutajia .. .. ...
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Sep 15, 2019
4,046
2,000
Nilikua na fundi wangu sema Mungu kamchukua yule mzee

bado hadi leo naamini mafundi suti wakali "hawapo instagram"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom