Unaandaa Harusi, Send-off, Sherehe au Corporate Event?

Unaandaa Harusi, Send-off, Sherehe au Corporate Event?

Joined
Feb 14, 2021
Posts
36
Reaction score
74
Badili namna unavyosimamia wageni kwa kutumia Kadi Express, mfumo wa kisasa wa Mialiko ya Kidijitali Tanzania unaorahisisha usimamizi wa wageni kuanzia mwaliko hadi siku ya tukio.

Kupitia Kadi Express unaweza kupata:

✅ Digital Invitations za Harusi, Send-off na Corporate Events
✅ RSVP Management na ufuatiliaji wa wageni
✅ Usambazaji wa mialiko kupitia WhatsApp na SMS
✅ QR Code Check-in siku ya tukio
✅ Guest Attendance Reports
✅ Uthibitishaji wa wageni kwa Card Scanning
✅ Ujumbe wa Shukrani baada ya tukio

📸 Pia tunakusaidia kusimamia picha za tukio kwa urahisi, kuhakikisha wageni wanapata kumbukumbu zao kwa haraka kupitia mfumo wa kisasa wa Event Photo Management.

Iwe ni Harusi, Send-off, au Corporate Event.
Kadi Express hukusaidia kufanya usimamizi wa wageni kuwa wa kisasa, rahisi na wenye mpangilio.

Bei ni kuanzia 1300 kwa kadi.

📍 Tanzania
📞 +255 778 269 593
📞 +255 764 925 549


IMG_8991.PNG
 
Usiruhusu usimamizi wa wageni uharibu siku yako ya furaha.

Fikiria siku ya tukio lako: wageni wanafika, kamati inahangaika kuthibitisha kadi, orodha za wageni hazieleweki, na hakuna uhakika wa nani amehudhuria. Huo si mpangilio unaoutaka kwenye tukio lako.

KADI EXPRESS inabadilisha namna unavyosimamia wageni, kuanzia kutuma mialiko hadi kuthibitisha waliohudhuria.

Kupitia mfumo wetu, unapata:

✅ Mialiko ya kidijitali ya Harusi, Send-off na Corporate Events.

✅ Usambazaji wa mialiko kupitia WhatsApp na SMS.

✅ RSVP Management ya kufuatilia majibu ya wageni.

✅ QR Code Check-in na Card Scanning mlangoni.

✅ Ripoti za mahudhurio ili kujua waliohudhuria.

✅ Event Photo Management inayorahisisha wageni kupata picha zao za tukio.

Matokeo yake? Usimamizi wenye mpangilio, muda unaookolewa na uzoefu bora kwa wageni wako.

Usimamie tukio lako kwa kubahatisha. Tumia teknolojia.

Bei za kadi zinaanzia TSh 1,300 kwa kadi.

📞 Wasiliana nasi leo: 0778 269 593 / 0767 700 151

KADI EXPRESS
Mialiko. Wageni. Mawasiliano. Mfumo Mmoja.
 
Back
Top Bottom