Nahitaji kufahamu namna ya kuweka link


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
huwa napenda kuweka links ila inakuwa tatizo kwangu. inategemea na kompyuta au ni ujuzi tu unatakiwa? kwa mfano unaambiwa bonyeza hapa inakupeleka kwenye site nyingine. ningependa kujua hivyo
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,633
Likes
421
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,633 421 180
huwa napenda kuweka links ila inakuwa tatizo kwangu. inategemea na kompyuta au ni ujuzi tu unatakiwa? kwa mfano unaambiwa bonyeza hapa inakupeleka kwenye site nyingine. ningependa kujua hivyo

Na mimi pia mkubwa hope wajuzi watakuja na kutuambia hapa!!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,958
Likes
4,302
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,958 4,302 280
huwa napenda kuweka links ila inakuwa tatizo kwangu. inategemea na kompyuta au ni ujuzi tu unatakiwa? kwa mfano unaambiwa bonyeza hapa inakupeleka kwenye site nyingine. ningependa kujua hivyo

Wakuu tunaomba mtufundisha maujanja.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
huwa napenda kuweka links ila inakuwa tatizo kwangu. inategemea na kompyuta au ni ujuzi tu unatakiwa? kwa mfano unaambiwa bonyeza hapa inakupeleka kwenye site nyingine. ningependa kujua hivyo
una sh ngapi?...
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,229
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,229 280
Mimi pia ningependa kufahamu jinsi ya kuweka video kutoka youtube,kuiweka JF.
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
Mimi nataka kujua jinsi ya kubadilisha rangi ya picha
 
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
wenye noleji wanabana
Kingi,
Hata mimi nilikuwa sijui kabisa kuweka link lakini katika kuchezeachezea nikafanikiwa.

Hatua: 1.
Copy link address yoyote unayotaka kulink

Hatua 2:
Highlight neno au maneno ambayo unataka yawe na hiyo link address

Hatua 3:
Click Insert link address kisha paste sehemu inayooneshwa katika dialogue hiyo halafu click OK

Nadhani nitakuwa nimekusaidia,
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
11
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 11 135
Tumewaomba jinsi ya Ku link sio unalink sasa sisi tueleweje toa maelezo bana
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
una sh ngapi?...
Geoff naona uko ki kazi zaidi, yaani hapendwi mtu ila pochi lake, komaa nao babaake ila ungetutoa kwa hilo ingekuwa JF family zaidi, kuliko hayo mamichuzi unayoyataka wewe!!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,133
Likes
2,856
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,133 2,856 280
huwa napenda kuweka links ila inakuwa tatizo kwangu. inategemea na kompyuta au ni ujuzi tu unatakiwa? kwa mfano unaambiwa bonyeza hapa inakupeleka kwenye site nyingine. ningependa kujua hivyo
Na mimi pia mkubwa hope wajuzi watakuja na kutuambia hapa!!
Wakuu tunaomba mtufundisha maujanja.
Mimi pia ningependa kufahamu jinsi ya kuweka video kutoka youtube,kuiweka JF.
wenye noleji wanabana
Kwa ambaye hajaelewa maelezo hayo hapo juu anaweza kudownload document yangu ambayo nimeiambatanisha hapa chini, ambayo ina screen shots kwa ajili ya uelewa zaidi.
Hope itawasaidia wengi sana
 

Attachments:

Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Kwa ambaye hajaelewa maelezo hayo hapo juu anaweza kudownload document yangu ambayo nimeiambatanisha hapa chini, ambayo ina screen shots kwa ajili ya uelewa zaidi.
Hope itawasaidia wengi sana
mkuu nashukuru kwa maelezo yako. kuna mdau pia keshanielekeza. ni huyu. ushow us how to put that multiple quotation and life is gonna be easy
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,133
Likes
2,856
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,133 2,856 280
mkuu nashukuru kwa maelezo yako. kuna mdau pia keshanielekeza. ni huyu. ushow us how to put that multiple quotation and life is gonna be easy
Ukitaka kuweka multiple quote ya kawaida huwa unabonyeza sehemu ya "Quotes". Sasa ukitaka kuweka multiple quotes unabonyeza sehemu ya "Mult-on", chini ya kila post ambayo unataka uijibie. Kwa hiyo basi, kwa kila post unayotaka kujibia unabonyeza hapo kwenye mullti-on. Ukishamaliza kuzichagua unabonyeza sehemu ya "Post reply" na hizo 'multiquotes' zote zitaonekana na utaanza kuzijibia.
Nadhani nimeeleweka.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kwa ambaye hajaelewa maelezo hayo hapo juu anaweza kudownload document yangu ambayo nimeiambatanisha hapa chini, ambayo ina screen shots kwa ajili ya uelewa zaidi.
Hope itawasaidia wengi sana
ila sio lazima iwe katika bold....anyway..nice job...
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Ukitaka kuweka multiple quote ya kawaida huwa unabonyeza sehemu ya "Quotes". Sasa ukitaka kuweka multiple quotes unabonyeza sehemu ya "Mult-on", chini ya kila post ambayo unataka uijibie. Kwa hiyo basi, kwa kila post unayotaka kujibia unabonyeza hapo kwenye mullti-on. Ukishamaliza kuzichagua unabonyeza sehemu ya "Post reply" na hizo 'multiquotes' zote zitaonekana na utaanza kuzijibia.
Nadhani nimeeleweka.
mkuu nashukuru kwa maelezo yako murua. Yamesaidia wengi. Nitayafanyia kazi nikiwa kwenye desktop
 

Forum statistics

Threads 1,215,812
Members 463,420
Posts 28,560,502