Nahitaji Korosho jamani


Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
745
Likes
337
Points
80
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
745 337 80
Hello Gentleman and ladies,
Natafuta Korosho kwa bei ya jumla please. Nahitaji debe moja tuu ambazo zimeondolewa maganda yake .ni kwa ajili ya matumizi ya nyumbani .
Asanteni sana sana .
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,197 280
Masihara haya
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
Offer yko sh ngap? Maana bei yake imesimama kidogo.
 
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
745
Likes
337
Points
80
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
745 337 80
Offer yko sh ngap? Maana bei yake imesimama kidogo.
Kwa kweli bei siijui ila wewe sema tu kwa kg moja ni shs ngapi boss ,kama hutojali naomba number ya simu please. Thanks
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,636
Likes
38,038
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,636 38,038 280
Debe zima kwa matumizi ya nyumbani...
Mmh umegundua nini kwenye korosho, najua hapa wanaume wa dar macho yamewatoka labda zinaongeza nguvu!!!
Tupe siri tafadhali
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,033
Likes
2,432
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,033 2,432 280
Kwa kweli bei siijui ila wewe sema tu kwa kg moja ni shs ngapi boss ,kama hutojali naomba number ya simu please. Thanks
bora ununue wewe zenye maganda hata gunia ni rahis kwa kuwa kilo ya maganda haizidi 5,000/- una weza mudu nunua hata debe mbili au gunia moja la kg 100... lakini zilizo chambuliwa mkuu utauziwa kwa bei ya gunia moja au gunia mbili...

korosho zilizo chambuliwa ni bei kuliko zilizo na maganda
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
bora ununue wewe zenye maganda hata gunia ni rahis kwa kuwa kilo ya maganda haizidi 5,000/- una weza mudu nunua hata debe mbili au gunia moja la kg 100... lakini zilizo chambuliwa mkuu utauziwa kwa bei ya gunia moja au gunia mbili...

korosho zilizo chambuliwa ni bei kuliko zilizo na maganda
Korosho zina grade mkuu...baada ya kuokota kutoka shamba inachambuliwa nzuri nzuri na ndio inatengenezwa...baada ya hapo huuzwa 17-18 per kg kulingana na soko
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
Kwa kweli bei siijui ila wewe sema tu kwa kg moja ni shs ngapi boss ,kama hutojali naomba number ya simu please. Thanks
Nimebakiza kilo tatu tu...subiri niulizie kwa wenzangu..
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
11,985
Likes
47,680
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
11,985 47,680 280
Korosho zina grade mkuu...baada ya kuokota kutoka shamba inachambuliwa nzuri nzuri na ndio inatengenezwa...baada ya hapo huuzwa 17-18 per kg kulingana na soko
Na hii ni bei ya Vijijini kwa Zilizobanguliwa. Zikifika Dar kilo 25000 mpk 30000 .
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
Na hii ni bei ya Vijijini kwa Zilizobanguliwa. Zikifika Dar kilo 25000 mpk 30000 .
Upo sahihi...kuna mtu alinunua kwa 18 per kg huko huko kijijin
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
Nitafute PM tuyajenge....
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,033
Likes
2,432
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,033 2,432 280
Na hii ni bei ya Vijijini kwa Zilizobanguliwa. Zikifika Dar kilo 25000 mpk 30000 .
Mkuranga kibiti mkongo muhoro rufiji matingini mpaka lindi... kilo ya korosho ikizidi elfu 10... hisiyo banguliwa kuna middleman.... maana huko nimetoka wiki iliyopita huko kote nilipo pataja... na korosho zipo ktk miti ndio msimu una enda mwisho... korosho zipo nyingi zikiisha mwezi wa kumi na mbili kuna kuja msimu wa embe (embe dodo) watu wanaenda kununua miti huko ya maembe ili waje kupiga pesa kwa bakhresa pale mkuranga ktk kiwanda chake... na embe watu wana nunua kuanzia sh. mia hadi 150 ktk mti mna esabiana maembe yakiiva anakuja kuvuna ana tembea kuuza pale au rejereja mjini kuanziaa mia 5....

mkuu hizo bei ni zenu za kibiashara baada ya kuvuna kutoka kwa mkulima ambaye anapata kidogo alafu watu wanauza maradufu...
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,033
Likes
2,432
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,033 2,432 280
Huko rufji kuna wasukuma wana lima balaa... juzi nilpo kuwa huko nimeshuhudia gunia la kg 100 la viazi vitamu wanauza kwa sh. 30,000/- hadi 40,000/- na watu wanaenda kununua huko na kusafirisha kuja mjini kuuza....
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,033
Likes
2,432
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,033 2,432 280
Korosho zina grade mkuu...baada ya kuokota kutoka shamba inachambuliwa nzuri nzuri na ndio inatengenezwa...baada ya hapo huuzwa 17-18 per kg kulingana na soko
mkuu nimekuwa huko mikoa ya kusini wakati wazee wanafanya kazi na nimesoma huko na nina marafiki huko... mara kwa mara huwa naenda huko au kuwapigia simu... bei nazifahamu... sio hizo unazo sema wewe hata ktk mnada wa korosho halmashauri ya masasi ukiingia ktk website yao utaona... ni za kawaida sana... na wakulima hawakuzalisha sana mwaka huu... mikorosho shmba huko masasi vijijini kwa hekari na lina mikorosho una pata kuanzia elfu 30... huko ruvuma hadi elfu 10.... vijijini na kuna maeneo vijiji wanakupa ulime bure....

huko naendaga kuchukua samaki wa kula maana ni watamu kuliko wa ziwa victory... na prawns ni watamu kuliko wa bahari...
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
11,985
Likes
47,680
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
11,985 47,680 280
Mkuranga kibiti mkongo muhoro rufiji matingini mpaka lindi... kilo ya korosho ikizidi elfu 10... hisiyo banguliwa kuna middleman.... maana huko nimetoka wiki iliyopita huko kote nilipo pataja... na korosho zipo ktk miti ndio msimu una enda mwisho... korosho zipo nyingi zikiisha mwezi wa kumi na mbili kuna kuja msimu wa embe (embe dodo) watu wanaenda kununua miti huko ya maembe ili waje kupiga pesa kwa bakhresa pale mkuranga ktk kiwanda chake... na embe watu wana nunua kuanzia sh. mia hadi 150 ktk mti mna esabiana maembe yakiiva anakuja kuvuna ana tembea kuuza pale au rejereja mjini kuanziaa mia 5....

mkuu hizo bei ni zenu za kibiashara baada ya kuvuna kutoka kwa mkulima ambaye anapata kidogo alafu watu wanauza maradufu...
Nimekwambia korosho Zilizobanguliwa kilo Vijijini ni 17000 mpk 18000 korosho ambazo hazijabunguliwa ukinunua kwa mkulima ni 2500 mpk 3000 kwa kilo, kwenye maghala ya ushirika korosho inanunuliwa kuanzia 3500 mpk 4000 au inategemea bei elekezi Kutoka juu
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
11,985
Likes
47,680
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
11,985 47,680 280
mkuu nimekuwa huko mikoa ya kusini wakati wazee wanafanya kazi na nimesoma huko na nina marafiki huko... mara kwa mara huwa naenda huko au kuwapigia simu... bei nazifahamu... sio hizo unazo sema wewe hata ktk mnada wa korosho halmashauri ya masasi ukiingia ktk website yao utaona... ni za kawaida sana... na wakulima hawakuzalisha sana mwaka huu... mikorosho shmba huko masasi vijijini kwa hekari na lina mikorosho una pata kuanzia elfu 30... huko ruvuma hadi elfu 10.... vijijini na kuna maeneo vijiji wanakupa ulime bure....

huko naendaga kuchukua samaki wa kula maana ni watamu kuliko wa ziwa victory... na prawns ni watamu kuliko wa bahari...
Pori tupu la heka moja huko Vijijini linauzwa kuanzia mil 1 mpk laki sita, shamba la korosho una kodi heka kwa sh 250000 mpk laki tatu sembuse lenye mikorosho liuzwe 30000. Nipe no ya simu ya Hao wanaouza shamba la mikorosho Eka 30000 nikanunue.
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
mkuu nimekuwa huko mikoa ya kusini wakati wazee wanafanya kazi na nimesoma huko na nina marafiki huko... mara kwa mara huwa naenda huko au kuwapigia simu... bei nazifahamu... sio hizo unazo sema wewe hata ktk mnada wa korosho halmashauri ya masasi ukiingia ktk website yao utaona... ni za kawaida sana... na wakulima hawakuzalisha sana mwaka huu... mikorosho shmba huko masasi vijijini kwa hekari na lina mikorosho una pata kuanzia elfu 30... huko ruvuma hadi elfu 10.... vijijini na kuna maeneo vijiji wanakupa ulime bure....

huko naendaga kuchukua samaki wa kula maana ni watamu kuliko wa ziwa victory... na prawns ni watamu kuliko wa bahari...
Apa unajaribu kujenga hoja gan? Sijakuelewa...bei ya korosho iliyobenguliwa n 17- 18k per kg...huko kijijini we unasema sio hii ni sh ngap?
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,158
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,158 1,778 280
Nimekwambia korosho Zilizobanguliwa kilo Vijijini ni 17000 mpk 18000 korosho ambazo hazijabunguliwa ukinunua kwa mkulima ni 2500 mpk 3000 kwa kilo, kwenye maghala ya ushirika korosho inanunuliwa kuanzia 3500 mpk 4000 au inategemea bei elekezi Kutoka juu
Mimi hata sijamuelewa huyo jamaa anachozungumzia
 

Forum statistics

Threads 1,214,497
Members 462,703
Posts 28,514,843