toplemon
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 4,607
- 4,770
Habari wadau nataka nianze ujasiriamali wa kutengeza sabuni
Ninahitaji material haya;-
Makontena kama hayo ya kutengezea sabuni
Pili nahitaji "soap making transparency" hii ndo ya kuigandisha sabuni kama inavyoonekana ktk bakuli [picha ya mwisho]
Nipo moshi kwa moshi na arusha material haya nitayapata wapi???
Ninahitaji material haya;-
Makontena kama hayo ya kutengezea sabuni
Pili nahitaji "soap making transparency" hii ndo ya kuigandisha sabuni kama inavyoonekana ktk bakuli [picha ya mwisho]
Nipo moshi kwa moshi na arusha material haya nitayapata wapi???