Wewe jamaa utakua mshamba na limbukeni wa maisha
Kwanza sehemu yoyote ufanyayo au utakayo kufanya tambua ya kwamba lazima kuwe na changamoto....
Mbili huwezi pata feni ya 20,000 utauziwa mbovu,feni zinaanzia 50,000 ambayo unaweza kudumu nayo walau kwa mda mrefu..
Tatu, sio kwamba kutumia iphone au samsung ndiyo watu wameyaweza maisha,ni uamuzi tu,kwamba simu flani inasaidia mambo yangu yaende nitakavyo,na wala sio eti ndo wanapesa sana
Nne, acha dharau kuishi kwa shemeji alikoolewa dada si dhambi,inategemea una fanya nini na una miaka mingapi,kuishi kwa shemeji hizo ni process za maisha tu hapa duniani,watu wanaishi na shemeji zao walikoolewa dada zao,sio kwamba eti wamependa,ni maisha tu...
Tano usipende kuonyesha ujinga wako mbele za watu,unafanya watu waanze kukuweka kwenye kundi ambalo hata hufai kuwekwa huko,watu wanaweza sema wewe ni mwehu au ni chizi?? Hoja hujibiwa kwa hoja,na sio lwa matusi na mipasho,hii ni moja ya alama inayoonyesha kwamba shule na wewe ni mbingu na ardhi.... Acha ujinga...learn from others.... Jumapili njema
Sent using
Jamii Forums mobile app