Nahitaji feni, nipo Dar

Nahitaji feni, nipo Dar

Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app

mkuu una umri gani ? kwahiyo hutaki tutumie iphone ? mimi ninatumia iphone na ni simu yenyewe inaandika hivo sijui hata kama kuna uwezekano wa kutoa , lakini wewe imekuuma ?
back to the topic, wewe una inferiority complex, kukuuliza kama unataka fan ya elfu 20 sijakukejeli , nimeshangaa kwa sababu bei ninazozifahamu ni kuanzia elfu 50 ,
FUTA COMMENT YAKO IMEKAA KIMASIKINI NA KIMIPASHO


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
[emoji23][emoji23] kile kichambo mbona kama cha watu wa buza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]
mkuu una umri gani ? kwahiyo hutaki tutumie iphone ? mimi ninatumia iphone na ni simu yenyewe inaandika hivo sijui hata kama kuna uwezekano wa kutoa , lakini wewe imekuuma ?
back to the topic, wewe una inferiority complex, kukuuliza kama unataka fan ya elfu 20 sijakukejeli , nimeshangaa kwa sababu bei ninazozifahamu ni kuanzia elfu 50 ,
FUTA COMMENT YAKO IMEKAA KIMASIKINI NA KIMIPASHO


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimetamani nijue jinsia yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuh....

Kuna amani hapa kweli!
 
Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuhakikishia kwa akili hizi ulizoonesha una hatari sana ya kutofanikiwa kwenye maisha yako. Sijui ni elimu au ustaarabu au vyote ndo unakosa. Mpaka unaona wanaotumia Samsung na iPhone wameyapatia maisha, unalalamika kuwa mnasimangwa kutumia tecno then badae tu unawazodoa walewale kuwa wanatumia tecno na umeme wa REA. Badilika
 
mkuu una umri gani ? kwahiyo hutaki tutumie iphone ? mimi ninatumia iphone na ni simu yenyewe inaandika hivo sijui hata kama kuna uwezekano wa kutoa , lakini wewe imekuuma ?
back to the topic, wewe una inferiority complex, kukuuliza kama unataka fan ya elfu 20 sijakukejeli , nimeshangaa kwa sababu bei ninazozifahamu ni kuanzia elfu 50 ,
FUTA COMMENT YAKO IMEKAA KIMASIKINI NA KIMIPASHO


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sifuti wala sibadili chochote ikae kimasikini sijui kimipasho kama ulivyosema doesn't matter ujumbe ufike kama na wewe unafake life pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa maandishi haya nimesita hata kukupa appointment ya kukuuzia kafeni kangu. Nayaweza kuyakoga maneno kwa kukuuzia kafeni kasiko na upepo wa kutosha. Huwezi jua.

Inatisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe jamaa utakua mshamba na limbukeni wa maisha

Kwanza sehemu yoyote ufanyayo au utakayo kufanya tambua ya kwamba lazima kuwe na changamoto....

Mbili huwezi pata feni ya 20,000 utauziwa mbovu,feni zinaanzia 50,000 ambayo unaweza kudumu nayo walau kwa mda mrefu..

Tatu, sio kwamba kutumia iphone au samsung ndiyo watu wameyaweza maisha,ni uamuzi tu,kwamba simu flani inasaidia mambo yangu yaende nitakavyo,na wala sio eti ndo wanapesa sana

Nne, acha dharau kuishi kwa shemeji alikoolewa dada si dhambi,inategemea una fanya nini na una miaka mingapi,kuishi kwa shemeji hizo ni process za maisha tu hapa duniani,watu wanaishi na shemeji zao walikoolewa dada zao,sio kwamba eti wamependa,ni maisha tu...

Tano usipende kuonyesha ujinga wako mbele za watu,unafanya watu waanze kukuweka kwenye kundi ambalo hata hufai kuwekwa huko,watu wanaweza sema wewe ni mwehu au ni chizi?? Hoja hujibiwa kwa hoja,na sio lwa matusi na mipasho,hii ni moja ya alama inayoonyesha kwamba shule na wewe ni mbingu na ardhi.... Acha ujinga...learn from others.... Jumapili njema
Nipo na feni nilinunua 40k hata haikajaa sana imeharibika mtoto kaharibu ndo maana natafuta nyengine humu ndo maana nikaweka 20k kama kiwango changu nilichonacho mjini mipango!!!!

Nishawazoea hamnipi shidaaa baadhi ya vidudu humu

Mnajimwambafai kumbe hamna lolote tunaotakiwa kujimwambafai ni cc tuliojiajiri au waliojiriwa sio ww unayekula bure kwenu kazi kupopoa wenzio humu[emoji57][emoji57][emoji57]

Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona 97%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap???

Jf kila mtu ana nyumba na gari sjui daladala wanapandaga kiba nani[emoji44][emoji44][emoji44]

Stop faking your life niggah

Baadhi yenu muelewe

Kazi yenu baadhi yenu humu ni kuwapopoa wenzenu tuuu wakati nyie hamna lolote

Tena wengi mnaishi huko vijijini mnatukana humu shukuruni rea bila hivo hivyo vitecno visingepata chaji ya kuja kuwapopoa wenzenu humu

Unazeekea kwa shemeji zako sijui kwa dada unakula bure unakunywa unakunya bure utajulia wapi shida kijana weye?

Kijana mzima upo above 20+ huna hata godoro hata futi moja halafu unakuja kunipopoa mimi ebo[emoji1787] kama huu uzi haukuhusu jamba mbele!!!!!!!!!

Msinijazie nzi kwenye post yangu[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]

Haya povu ruksa ila lisiwe la sabuni za mkopo

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe jamaa utakua mshamba na limbukeni wa maisha

Kwanza sehemu yoyote ufanyayo au utakayo kufanya tambua ya kwamba lazima kuwe na changamoto....

Mbili huwezi pata feni ya 20,000 utauziwa mbovu,feni zinaanzia 50,000 ambayo unaweza kudumu nayo walau kwa mda mrefu..

Tatu, sio kwamba kutumia iphone au samsung ndiyo watu wameyaweza maisha,ni uamuzi tu,kwamba simu flani inasaidia mambo yangu yaende nitakavyo,na wala sio eti ndo wanapesa sana

Nne, acha dharau kuishi kwa shemeji alikoolewa dada si dhambi,inategemea una fanya nini na una miaka mingapi,kuishi kwa shemeji hizo ni process za maisha tu hapa duniani,watu wanaishi na shemeji zao walikoolewa dada zao,sio kwamba eti wamependa,ni maisha tu...

Tano usipende kuonyesha ujinga wako mbele za watu,unafanya watu waanze kukuweka kwenye kundi ambalo hata hufai kuwekwa huko,watu wanaweza sema wewe ni mwehu au ni chizi?? Hoja hujibiwa kwa hoja,na sio lwa matusi na mipasho,hii ni moja ya alama inayoonyesha kwamba shule na wewe ni mbingu na ardhi.... Acha ujinga...learn from others.... Jumapili njema

Sent using Jamii Forums mobile app
Asipokuelewa navua nguo hadharani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom