nahitaji demu!

demu

New Member
Dec 14, 2010
3
0
Jamani mimi ni mwanamke nahitaji mpnz wa kike nina miaka 27 naishi dar!alie tayar karibu
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,158
2,000
Jamani mimi ni mwanamke nahitaji mpnz wa kike nina miaka 27 naishi dar!alie tayar karibu

unahitaji demu? neno ulilotumia may be party time na hapa hamna type hizo anyway sijui wenzangu wana perception gani
 

Gamaha

JF-Expert Member
Jul 17, 2008
2,982
2,000
dada mzuri demu huhitaji penzi la kidume tafadhari nina haaaaaaaaaaam ajabu
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,269
2,000
Na kusagwa pia

Hongera sana kwa ujasiri wako. Utapata tu endelea kutafuta ili mradi usiwakwaze wenzio.

Una hakika hujakwaza watu?

Uhuru wako unakuwa na maana zaidi endapo na wenzio wanafurahia uhuru wao. Tafakari..chukua hatua!
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
kwanza kabisa mi hilo jina Demu silipendi ..
very dis respective....

napenda kuuliza
mmmmmhh we umewahi kujaribu huu mchezo au ndo unataka wa kuanza naye...??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom