Nahitaji bajet kiasi gani kutoa TANESCO nitumie solar

Nahitaji bajet kiasi gani kutoa TANESCO nitumie solar

sky soldier

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2020
Posts
5,406
Reaction score
19,373
Ni miaka nenda rudi haya matatizo ya umeme yanasumbua kwakweli.

Nahitaji walau nikae mwaka mzima bila kuijua shida ya umeme.

Je, ni bajeti kiasi gani inahitajika.

Transistor
 
Umeme wa TANESCO bado ni cheap sana ukilinganisha na vyanzo vingine vya umeme Tanzania.

Investment utakayohitaji kuweka solar power kwako yenye uwezo wa kukupa huduma kwa vifaa vyako vyote vya umeme ni kubwa ukilinganisha na umeme wa TANESCO. Hii ni kutokana na uzoefu wangu binafsi.

Shida ya kukatika katika kwa umeme ni shida ya miundombinu yetu, kuna matatizo ya TANESCO, kuna matatizo ya wananchi kutokujali ama kuto kutunza miundombinu ya umeme.

Unaweza kukuta mtaani gari la taka limegonga nguzo ama limekata waya waumeme ama watu wamewasha moto nyasi nguzo zote zikaungua na mambo kama hayo.
 
Ili upate jibu inabidi ueleze load yako mfano tv ni aina gani dc au Ac saboofa taa ni ngapi n.k hapo ndio mahesabu ya haraka huja. Ila kwa eastani Solar watt 200 betri n100 invertor Chajactoroller waya n.k kitu kama m1 nadhani mwaka na nusu utafaidi bila kufaidi kitu
 
Sio chini ya 4 ml ndo utapata system ya ku kulisha nyumba nzima na hapo nje ya gharama za ufundi. Battery utalazimika kuchange kila miaka kumi, sola lifespan yake ni miaka 80 minimum inaeza kwenda saidi ya hapo
 
Sio chini ya 4 ml ndo utapata system ya ku kulisha nyumba nzima na hapo nje ya gharama za ufundi. Battery utalazimika kuchange kila miaka kumi, sola lifespan yake ni miaka 80 minimum inaeza kwenda saidi ya hapo
M4 ni nyingi mkuu labda 2
 
Mil 2 mkuu watafute mobisol wakuuzie betri 100n, solar panel 200w ksha tafuta inverter, hao mobsol watakupa na taa kbs achana na solar za kkoo.
Pia uschukue kwa mkopo chukua cash
asante
 
Mil 2 mkuu watafute mobisol wakuuzie betri 100n, solar panel 200w ksha tafuta inverter, hao mobsol watakupa na taa kbs achana na solar za kkoo.
Pia uschukue kwa mkopo chukua cash
asante

[emoji11][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23] Unajua solar ww, hizo ni takataka
 
Haina haja ya inveta kwa sababu inveta inamaliza sana betri nunua vifaa vyako vya sola , mfano tv ya sola haaitaji invet frig la sola haliitaji invet, nunua viooo vikubwa pale kariakooo tafuta betri la mnala ila utalipata wapo usiniulize na ukikamatwa usinitaje zile berti ni n 150 lkn calent yake kubwa sanaaaa ukipata betri 3 zinatosha moja unaweka kwenye taa ,nyingine kwenye chaji cm frij nk na nyingine unaweka kwenye tv,sabufa king'amuzi , ila kuwa makini tanesco watakuloga shauli yako
 
Hizo hapo,bei ya kutupa
IMG_20220213_114505_045.jpg
IMG_20220131_112243_396.jpg
 
😂😂😂😂😂eti unabishana na nani
 
Back
Top Bottom