Nahisi nadanganywa

Nahisi nadanganywa

Hii mada ni full burudani maana najikuta nacheka tuu kama mjinga, hivi mtoa mada umewaza nini [emoji28][emoji28][emoji28]
 
Ngoja wanaume wake waje,Nahis wana taarifa kamili ya uvirginity wake,
 
Or if you do trust me,just lemme go with her to my Bios lab!
 
to be here means what ? ur a great thinker so go and solve it by urself oook brother ?
 
amini ni wako peke yako braza....... ukiulizia mwisho utaambiwa kakako kagonga.... hicho kiporo kipashe ukishughulikie......
wewe unataka bikira au hata used unaweza tumia maana kama unaweza ni rahisi yeye kuacha na wale wote anabaki na wewe ila kama unataka new achana naye we tembea tu
 
Hao wapenzi wake wa nyuma hata wakiwa 100 wewe wanakuhusu nini?.. au unataka uwape kazi ACCACIA?
 
wewe unataka bikira au hata used unaweza tumia maana kama unaweza ni rahisi yeye kuacha na wale wote anabaki na wewe ila kama unataka new achana naye we tembea tu
mpya atapata wapi this dayz!!!!used only.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom