Nahisi msichana wa kazi ni mchawi

Nahisi msichana wa kazi ni mchawi

Ulitumwa ukague begi lake....??? Tena bila ridhaa yake... Hilo ni kosa... Akisema umemuibia pesa yake zaidi ya milioni 20..... Utakataa..???
 
Uwo ni mkorogo siunajua mademu wanajipaka mambo mengi kwaajili ya urembo
 
Ili uweze kujua kuwa huyo binti ni mchawi ama la na wewe nenda kamnunulie vitu kama hivyo alivyokuja navyo:
Mnunulie 1.betri moja
2.unga mweusi kwenye karatasi
3.unga mwingine kwenye kikopo kidogo cha mafuta kama kakoroga na mafuta
4.unga mwekundu wenye texture kama unga wa liwa ila ni mwekundu.

Kisha mkabidhi, akishtuka jua kweli mchawi na asiposhtuka jua kwamba
1. Amenunua betri moja ili baadae anunue nyingine na tochi yake.
2. Hiyo ni sumu ya panya
3. Dawa ya mbu ya kujipaka
4. Dawa ya fangasi
Tchao...Karibu maskani tuvute[emoji377] uchawi hawendi kwa mentali
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
 
Mrudishe kwao..siwaamini mabeki tatu, ni kheri nimsaidie mkewangu baadhi ya kazi nikitoka kazini kuliko hawa mabinti..nishajifunza, nilikuwaga nayasikia tu kwa watu..mbaya zaidi mkiwa na mtoto mchanga......sio wote lakini
 
Wewe mbuzi.. Dada wa kazi ni muuza supu.. Sasa ule msemo unafuata "mbuzi kafia kwa muuza supu" lazima ule mzigo hap
 
Mrudishe kwao..siwaamini mabeki tatu, ni kheri nimsaidie mkewangu baadhi ya kazi nikitoka kazini kuliko hawa mabinti..nishajifunza, nilikuwaga nayasikia tu kwa watu..mbaya zaidi mkiwa na mtoto mchanga......sio wote lakini
Watu wanafanyamasihara hayajawakuta
 
Sielewi chochote,naomba majibu ya hayo hapo juu
Hiyo ni tiba asili wala siyo uchawi. Uchawi ni dhana dhahania km unavyohisi njaa, baridi n.k
Kuna watu wanasumbuliwa na magonjwa mbali mbali kwahiyo huenda alipitia kwa mtoa tiba asili akapewa hizo dawa au huenda yy anajua dawa hizo.
Angekuwa mchawi wala usingekaa naye hapo, wachawi ni watu wasumbufu sana. Hiyo nyumba ungeiona ya moto
 
tayar i mmganga wa dawa ya kuvuta mpenzi utajiri nguvu..sijui mazagazaga atakuwa tu ashahusika...kuangamia kwaja
 
Back
Top Bottom