Nahisi kuchanganyikiwa

Nahisi kuchanganyikiwa

chamaclotus

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2019
Posts
1,165
Reaction score
2,416
Maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu
 
maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu
Ukiondoka Dar utapata unafuu, usiweke kigezo cha maisha ya DAr kuwa magumu kama chanzo cha matatizo yako. Fungua njia ukahangaikie pengine hautajuta
 
Maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu
Currently achana na mawazo ya mchuchu; sjui kuachwa haitokusaidia...relax; kaa chini; panga mipango ya kusimama upya bila kumuwaza mtu; wazia kwanza mustkabali wa maisha yako ya sasa na badae....!
Ukimuwaza sana huyo mtu utakua unapoteza muda kujitafutia sababu za kwanini amekuacha...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu
Hama nenda sehemu nyingine katafute maisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Currently achana na mawazo ya mchuchu; sjui kuachwa haitokusaidia...relax; kaa chini; panga mipango ya kusimama upya bila kumuwaza mtu; wazia kwanza mustkabali wa maisha yako ya sasa na badae....!
Ukimuwaza sana huyo mtu utakua unapoteza muda kujitafutia sababu za kwanini amekuacha...!

Sent using Jamii Forums mobile app
duhu
 
Maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu
Fanya hata biashara ndogo ndogo my bro
 
So sorry man....I can feel you. Endelea kumtumainia Mungu kwa imani yako huku ukijishughulisha pasipo kukata tamaa na Mungu ni mwaminifu, kwa njia zake na wakati wake atakutokea!
 
Mkuu tuliza akili.... JF hatuko tayari kukupoteza na wewe
 
Usikute umekataliwa kwa matatizo yako mengine tu..
Ila pole sana..
Kama una pc, njoo pm nikupe mchongo!
Maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha yamenipiga sana mpaka mchumba wangu kanikataa sijajua kama kachukuliwa na mwingine au hapana. kazi imekuwa ngumu kupata na maisha ya dar ni magumu sana. pamoja na hayo yote nmekuwa na msongo wa mawazo mpaka naanza kuhisi kuchizi. nifanye nini ndugu zangu
Proved: huyo mchumba wako hakupendi wala hajawai kukupenda. Alipenda vitu vyako. Sasa huu ndio muda wa kutafuta wa hadhi yako.
 
Back
Top Bottom