Nahisi kifo changu kitatokana na kupigwa risasi

Nahisi kifo changu kitatokana na kupigwa risasi

Tuanze na umri wako, kazi yako, histria yako kwa ufupi ikiwomo maradhi. Unamiliki mali kiasi gani, umeoa au umeolewa, unaishi wapi na mkao gani.
Ebu tuanzie hapo kwanza
 
Mkuu kama na wewe ni miongoni mwa vijana mnaokwenda DOM kuzuia kufanyika kwa ule mkutano wa tarehe 23 /07 /2016 basi nakushauri uahirishe safari yako manake hilo jinamizi lako inaonekana litatimia.
 
huwezi kuumwa kichwa ugonjwa wa Tumbo cha muhimu ni kutafuta Afya yako ya akili ilipo kwa kwenda kwa watu wa afya akili na pengine washauri wa kiroho baadae
biblia inasema ''Linda moyo(mind) wako kuliko yote uyalindayo maana huko ndiko zitokako chemchem za uzima''
mind ikichafuka ni tabu
 
Una ugonjwa unaitwa phobia, google utapata kuufahamu vizuri na namna ya kujitibu
 
Upo peke yako? Oa au olewa upweke unakusumbua

Hao ndo wanaume wa dar bana hata mende wanaogopa
 
Inaonyesha unaamgalia sana, porno movies,kwa siri kwa ukisikia kishindo unahisi ni mkwe anakuja,kwa hiyo hiyo hali imejenga hofu katika oblongata yako.
 
Heshima kwenu wakuu,

Naamini JF kuna wajuzi wa mambo ambao wanaweza kusaidia kushauri na mengine mengi tu.Kwa miaka mingi sana nimekuwa nasumbuliwa na hisia mbaya kichwani mwangu ambazo kwa kweli zinanikosesha raha na amani.Nimekuwa kila nikikaa mahali nahisi kama kuna mtu anakuja na silaha(bastola),anani-shoot na kuondoka.

Hali hii huwa inanitokea hata nikiwa nyumbani peke yangu nikisikia kitu kimegonga mlango au kimedondoka basi haraka hushtuka na kuanza "kunyata"kuelekea mlio ulipotokea kwa umakini mkubwa kujiridhisha kama kuna usalama

Hali hii imenifanya nisiweze kukaa milango wazi hata mchana huwa nikiwa nyumbani najifungia milango yote.Nimevumila kwa muda mrefu lakini nimeona leo nifunguke kwa wataalamu wa mambo hapa JF nikiamini naweza kupata msaada wa mawazo,maana inawezekana ikawa najitabiria kifo changu(Japokuwa sina imani hiyo).

NB:Sina ugomvi wala uadui na mtu,na ni raia safi tu!
Nenda kwenye za ibada, waone watumishi wa Mungu utafanyia maombi na hali hiyo itakuisha. tena fanya haraka sana. Ukichelewa hilo tukia la kupigwa risasi litatokea maana shetani anakuonyesha katika njia ya mawazo ni namna gani anakuwinda. Unahitaji hudumu ya kiroho haraka. Ni pm nikupe ushauri wa haraka uepukane na hiyo dhahama.
 
Kuna watu humu wameniuliza maswali yafuatayo,nitajibu ninayoyakumbuka:

1:Kuoa/kuolewa
-Nimeoa na nina mtoto mmoja.

2:Nishawahi kuua?
-Hapana wala sijafikiria.

3:Kazi gani nafanya?
-Mjasiliamali

4:Nina mali kiasi gani?
-Za kawaida,nimepanga japo ndio nipo kwenye ujenzi wa makazi yangu.

5:Umri wangu
-Miaka 35

Nadhani baadhi nimeyajibu.Kuna mmoja amenambia inawezekana nina ugonjwa/tatizo linaloitwa Phobia,ngoja ni Google nione maana kuna jambo lingine huwa mara nyingi hunitokea sana sana nikiwa kwenye majengo marefu juu huwa nahisi kama mwilini kuna vitu vinanitokea halafu nahisi mawazo ya kujirusha.Kuna jamaa alinieleza nina tatizo la hiyo phobia,sasa leo nimepata ushauri mwingine kuhusu hiyo kitu ngoja nicheck.Ahsanteni kwa wote mlionishauri!
 
Heshima kwenu wakuu,

Naamini JF kuna wajuzi wa mambo ambao wanaweza kusaidia kushauri na mengine mengi tu.Kwa miaka mingi sana nimekuwa nasumbuliwa na hisia mbaya kichwani mwangu ambazo kwa kweli zinanikosesha raha na amani.Nimekuwa kila nikikaa mahali nahisi kama kuna mtu anakuja na silaha(bastola),anani-shoot na kuondoka.

Hali hii huwa inanitokea hata nikiwa nyumbani peke yangu nikisikia kitu kimegonga mlango au kimedondoka basi haraka hushtuka na kuanza "kunyata"kuelekea mlio ulipotokea kwa umakini mkubwa kujiridhisha kama kuna usalama

Hali hii imenifanya nisiweze kukaa milango wazi hata mchana huwa nikiwa nyumbani najifungia milango yote.Nimevumila kwa muda mrefu lakini nimeona leo nifunguke kwa wataalamu wa mambo hapa JF nikiamini naweza kupata msaada wa mawazo,maana inawezekana ikawa najitabiria kifo changu(Japokuwa sina imani hiyo).

NB:Sina ugomvi wala uadui na mtu,na ni raia safi tu!
Shida uliangalia sana macheknoris na vandame
Any way R.I.P in advance
 
Heshima kwenu wakuu,

Naamini JF kuna wajuzi wa mambo ambao wanaweza kusaidia kushauri na mengine mengi tu.Kwa miaka mingi sana nimekuwa nasumbuliwa na hisia mbaya kichwani mwangu ambazo kwa kweli zinanikosesha raha na amani.Nimekuwa kila nikikaa mahali nahisi kama kuna mtu anakuja na silaha(bastola),anani-shoot na kuondoka.

Hali hii huwa inanitokea hata nikiwa nyumbani peke yangu nikisikia kitu kimegonga mlango au kimedondoka basi haraka hushtuka na kuanza "kunyata"kuelekea mlio ulipotokea kwa umakini mkubwa kujiridhisha kama kuna usalama

Hali hii imenifanya nisiweze kukaa milango wazi hata mchana huwa nikiwa nyumbani najifungia milango yote.Nimevumila kwa muda mrefu lakini nimeona leo nifunguke kwa wataalamu wa mambo hapa JF nikiamini naweza kupata msaada wa mawazo,maana inawezekana ikawa najitabiria kifo changu(Japokuwa sina imani hiyo).

NB:Sina ugomvi wala uadui na mtu,na ni raia safi tu!

Unatembea na mke wa mtu?
 
Achana na hiyo kitu, mi mwenyewe nlishawahi kuota kila nikipanda ndege inaanguka na nakufa, ndoto hii ilifika ukomo siku nimepanda kindege kidogo kwenda kisiwa cha Mafia tukiwa abiria 3 tu, kikivyoyumbishwa kule juu ya bahari na ile mvua kali nikajua ndoto ile lazima itimie siku ile....Nilivyokwenda na kurudi salama, nikajua kumbe Shetwani huwa anazingua sana, hadi leo sijaota more than 3 years
 
Kuna mdau hapo juu anaitwa Gwesefe amekupa ushauri wa kutafuta huduma ya maombezi. Nami nina uhakika huo ndiyo ushauri pekee ulio rahisi na wa kuaminika.
 
Bro/ sister nenda kwa madaktari wa wagonjwa wa akili wanaweza kukupa therapy itakayokusaidia..
 
pole sana mpendwa!..Pokea uponyoji sasa!...Funga macho.dk 5 mwambie Mungu shida yako na ombi lako litasikika!!
 
acha kuangalia picha za kivita!! ona unavyojiona adui tu just change fikra now jione kama spider man yani una uwezo wakukwepa risasi
tatizo dogo kama hili linakuumiza kichwa fanya kama nilivyokwambia
 
Back
Top Bottom