Nahisi kifo changu kitatokana na kupigwa risasi


shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,254
Likes
860
Points
280
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,254 860 280
Heshima kwenu wakuu,

Naamini JF kuna wajuzi wa mambo ambao wanaweza kusaidia kushauri na mengine mengi tu.Kwa miaka mingi sana nimekuwa nasumbuliwa na hisia mbaya kichwani mwangu ambazo kwa kweli zinanikosesha raha na amani.Nimekuwa kila nikikaa mahali nahisi kama kuna mtu anakuja na silaha(bastola),anani-shoot na kuondoka.

Hali hii huwa inanitokea hata nikiwa nyumbani peke yangu nikisikia kitu kimegonga mlango au kimedondoka basi haraka hushtuka na kuanza "kunyata"kuelekea mlio ulipotokea kwa umakini mkubwa kujiridhisha kama kuna usalama

Hali hii imenifanya nisiweze kukaa milango wazi hata mchana huwa nikiwa nyumbani najifungia milango yote.Nimevumila kwa muda mrefu lakini nimeona leo nifunguke kwa wataalamu wa mambo hapa JF nikiamini naweza kupata msaada wa mawazo,maana inawezekana ikawa najitabiria kifo changu(Japokuwa sina imani hiyo).

NB:Sina ugomvi wala uadui na mtu,na ni raia safi tu!
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,707
Likes
1,219
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,707 1,219 280
cc Pasco
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,089
Likes
289
Points
180
Age
58
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,089 289 180
Wewe unafanya kazi gani?, kama kazi yako ilikuwa kuua wenzako na bastola basi siku zako na wewe zinakaribia kwisha kwa njia hiyohiyo
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,056
Likes
1,244
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,056 1,244 280
Wee ni mpelelezi?
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,471
Likes
911
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,471 911 280
Ondoa mawazo ya uoga hayo; issue ya kifo siyo Tu kwa magonjwa Bali ni kwa Matukio kama ajali au risasi; cha msingi amini umeumbwa na utakufa japo hujui kifo cha namna gani; jikabidhi kila siku kwa mungu wako kwa lolote kwani roho Si zetu hizi ndugu. Pia usifikirie sana mabaya katika maisha yako.
 
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Daaa
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,404
Likes
3,346
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,404 3,346 280
Heshima kwenu wakuu,

Naamini JF kuna wajuzi wa mambo ambao wanaweza kusaidia kushauri na mengine mengi tu.Kwa miaka mingi sana nimekuwa nasumbuliwa na hisia mbaya kichwani mwangu ambazo kwa kweli zinanikosesha raha na amani.Nimekuwa kila nikikaa mahali nahisi kama kuna mtu anakuja na silaha(bastola),anani-shoot na kuondoka.

Hali hii huwa inanitokea hata nikiwa nyumbani peke yangu nikisikia kitu kimegonga mlango au kimedondoka basi haraka hushtuka na kuanza "kunyata"kuelekea mlio ulipotokea kwa umakini mkubwa kujiridhisha kama kuna usalama

Hali hii imenifanya nisiweze kukaa milango wazi hata mchana huwa nikiwa nyumbani najifungia milango yote.Nimevumila kwa muda mrefu lakini nimeona leo nifunguke kwa wataalamu wa mambo hapa JF nikiamini naweza kupata msaada wa mawazo,maana inawezekana ikawa najitabiria kifo changu(Japokuwa sina imani hiyo).

NB:Sina ugomvi wala uadui na mtu,na ni raia safi tu!
Nenda pale muhimbili ukamwone pschiatrist , ni bure kabisa.
Ukiendelea utaokota makopo!
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,681
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,681 280
Mkuu punguza kuwaza negative things
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Jiangalie katika shughuli zako.Kama kuna watu unawaumiza au unawadhulumu acha.Jitafakari na uzaliwe upya.Hiawezekani hisia hizo zikaja ghafla tu;kuna baya unafanya.
 
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Messages
533
Likes
65
Points
45
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2014
533 65 45
Kuna roho ya kishetani ndani yako watafute manabii wakuhudumie.
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,551
Likes
24,910
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,551 24,910 280
Acha kutizama sana sinema za kihindi.....teh! teh!
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,464
Likes
6,513
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,464 6,513 280
Pole sana huenda ni depression au anxiety, huenda ni mfadhaiko uliokukumba ulipokuwa mdogo.
Hamna anaeweza kukupa jibu zuri mpaka ufunguke vizuri au uende kwa doctor umweleze.
Jaribu yoga au meditation
 
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
818
Likes
610
Points
180
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
818 610 180
Kwanza alitakiwa ajitambulishe tumwelewe vizuri ndipo tumshauri. The way ninavyoweza mshauri machinga, dereva bodaboda, Mengi, Magufuli, mkulima mdogo, afisa usalama, kibaka, padre, Mwalimu, daktari, housegirl /houseboy, mpiga debe, mama wa nyumbani, polisi, jw n.k. ni tofauti tofauti. Toa sifa zako, kama ni gaidi Sawa "ukiua kwa risasi utakufa kwa risasi ".
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,269
Likes
2,128
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,269 2,128 280
Mkuu unafanya kazi gani?
 
Mfugaji wa kuku

Mfugaji wa kuku

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
52
Likes
30
Points
25
Age
26
Mfugaji wa kuku

Mfugaji wa kuku

Member
Joined Jul 1, 2016
52 30 25
Kama kuna mtu anakudai mlipe mapema!
Kama upo na mke/mchumba wa mtu mwache mapema
Kama una urithi uandike mapema
 
life to be

life to be

Senior Member
Joined
May 6, 2016
Messages
137
Likes
62
Points
45
life to be

life to be

Senior Member
Joined May 6, 2016
137 62 45
Heshima kwenu wakuu,

Naamini JF kuna wajuzi wa mambo ambao wanaweza kusaidia kushauri na mengine mengi tu.Kwa miaka mingi sana nimekuwa nasumbuliwa na hisia mbaya kichwani mwangu ambazo kwa kweli zinanikosesha raha na amani.Nimekuwa kila nikikaa mahali nahisi kama kuna mtu anakuja na silaha(bastola),anani-shoot na kuondoka.

Hali hii huwa inanitokea hata nikiwa nyumbani peke yangu nikisikia kitu kimegonga mlango au kimedondoka basi haraka hushtuka na kuanza "kunyata"kuelekea mlio ulipotokea kwa umakini mkubwa kujiridhisha kama kuna usalama

Hali hii imenifanya nisiweze kukaa milango wazi hata mchana huwa nikiwa nyumbani najifungia milango yote.Nimevumila kwa muda mrefu lakini nimeona leo nifunguke kwa wataalamu wa mambo hapa JF nikiamini naweza kupata msaada wa mawazo,maana inawezekana ikawa najitabiria kifo changu(Japokuwa sina imani hiyo).

NB:Sina ugomvi wala uadui na mtu,na ni raia safi tu!
ushawahi kuuwa?
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,010
Likes
14,861
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,010 14,861 280
Psychiatric case!
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,046
Likes
3,827
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,046 3,827 280
Binafsi nafikiri kinachokusumbua akili ni aina ya kifo unachokiogopa, acha kbs hayo mambo unayoyafanya yasiyo sahihi unayohofia kuwa siku ukistukiwa utapigwa risasi. Kama ni mwizi wa mali au wake za watu acha.
 

Forum statistics

Threads 1,237,189
Members 475,465
Posts 29,280,809