Nahamia Dar, nijuzeni gharama za maisha

Nahamia Dar, nijuzeni gharama za maisha

Nyumba nzuri kwa bei iliopoa kidogo ni mbezi ya kimara..nyumba nyingi mpya mpya

Kama unataka kwenda kuishi na wajivuni,vijana wapenda starehe,na nyumba nzuri nzuri nenda tabata kinyerezi,,,
 
Nyumba nzuri kwa bei iliopoa kidogo ni mbezi ya kimara..nyumba nyingi mpya mpya

Kama unataka kwenda kuishi na wajivuni,vijana wapenda starehe,na nyumba nzuri nzuri nenda tabata kinyerezi,,,
Ahsante mkuu,
 
Hapo dah ni wewetu kujipanga kama jamaa alikua na uwezo wa kutupa risasi tatu akiwa mikoani kwa dah mwisho moja tena ya kubembeleza saaaana tofauti na hapo mda mwingi autumie kutafuta pweza
 
Mkuu upon mbezi IPI ? Mimi nipo mkoani Ila nahitaji kupanga sehemu ambayo nitakuwa nafikia maana Mara kwa Mara nakuja dar ili kuepusha gharama za lodge kama hutojali tuwasiliane pm.
Nimekujibu PM chief.
 
Wakuu poleni na majonzi ya kumpoteza kijana mwenzetu Aqwillina.

Wakuu naombeni mnipe changamoto za huu mji wetu was Dar-es-Salam.
kwakweli nimeumia sana.

Mr, kuhamishiwa kazi Dar, sababu huu mji nilishawah kuishi kwa miezi 6 zamani kidogo kabla ya mabasi ya mwendokasi hayajaja yaani kulikua na shida ya usafiri sana, bila kuminyana hupati gari.

Na kingine gharama za maisha, maisha ya Dar ni magumu sana yaani kila kitu kiko juu, kwanzia kodi za nyumba mpaka bill za umeme.

Inawezekana maisha yamebadilika sana, hembu wadau mnaoishi Dar mnipe uzoefu na maisha ya Dar na changamoto zake.

Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.

Wakuu nipeni mwongozo, juu ya kupata nyumba nzuri za bei nafuu zinazojitegemea.

Inategemea unataka kukaa maeneo gani Mkuu, ,, kuna sehemu nyumba nzima laki mbili tu kwa mwezi na inakuwa nzuri tu,, maeneo kama bunju,,,tegeta,kunduchi, temeke etc.
 
Inategemea unataka kukaa maeneo gani Mkuu, ,, kuna sehemu nyumba nzima laki mbili tu kwa mwezi na inakuwa nzuri tu,, maeneo kama bunju,,,tegeta,kunduchi, temeke etc.
jay master nitakutafuta ..maana nahitaji nyumba tegeta ..mkuu
 
Kwa kuwa we ni wakike usiwe Na shaka. Dar kwa wanaume mtihani. Madem mteremko
 
Ungekuwa peke yako ningekupangisha kwenye servant quarters nyumbani kwangu, ambayo Ina sebule kubwa ambayo inaunganika na dinning room, chumba kikubwa cha kulala ambacho ni master,stoo, jiko, full tiles na sliding windows, A/C na inajitegemea Luku yake, Maji ya dawasco na kuna tanki la lita 1000 kwa reserve. Maeneo ya Mbezi ....na hii kwa wewe mgeni ningekupangisha kwa 150,000/- ..unilipe miezi mitatu mitatu tu.
Kwani mkuu huwezi nipangisha nikiwa na familia yangu jaman, mkuu acha roho mbaya Mungu hapendi
 
Nyumba nimejenga kwa jasho langu mkuu. Kwa heshima na taadhima akatafute nyumba ya kulipa mwezi mmoja mmoja sehemu nyingine..
Mabanda ya kuku tu huwezi kupata ya kulipia mwezi mwezi.
Sawa mzee magugu amesikia bila shaka atatengua kauli yake
 
Hapo dah ni wewetu kujipanga kama jamaa alikua na uwezo wa kutupa risasi tatu akiwa mikoani kwa dah mwisho moja tena ya kubembeleza saaaana tofauti na hapo mda mwingi autumie kutafuta pweza
Kwann
 
Kwani mkuu huwezi nipangisha nikiwa na familia yangu jaman, mkuu acha roho mbaya Mungu hapendi
Haitakidhi mahitaji ya kuishi familia. Ziko rafiki kwa kuishi mtu mmoja mmoja mkuu. Ningekuwa na Roho nisingeweka wazi hapa mkuu! Ila nashukuru kwa kunipachika "Roho mbaya". Ubarikiwe.
 
Back
Top Bottom