Nahamia Dar, nijuzeni gharama za maisha

Nahamia Dar, nijuzeni gharama za maisha

Popote mkuu, ila pasiwe mbali SNA na mjini nikimaanisha Posta
Mkuu Hata mwenge kuna maeneo unapata nyumba ya bei pouwa,kama unataka uwe karibu na town,, lakini hata bunju au tegeta ni gari moja tu kwenda posta kama ni public transport
 
Nawashukuru kwa ushauri wenu, kwa kweli mitaa ya dar mingi siifahamu yote , so cwezi sema nataka nyumba wapi Ila wazoefu ndo wanaweza kunisaidia kwa ushauri kwamba mitaa Fulani kuna nyumba za bei nafuu, na upande wa biashara kunalipa.
Maeneo ya bunju,tegeta, kunduchi,, ni pazuri pia kwa biashara maana kuna movement ya WATU wengi,,,,,,aswa bunju /bagamoyo road. .....
 
Ungekuwa peke yako ningekupangisha kwenye servant quarters nyumbani kwangu, ambayo Ina sebule kubwa ambayo inaunganika na dinning room, chumba kikubwa cha kulala ambacho ni master,stoo, jiko, full tiles na sliding windows, A/C na inajitegemea Luku yake, Maji ya dawasco na kuna tanki la lita 1000 kwa reserve. Maeneo ya Mbezi ....na hii kwa wewe mgeni ningekupangisha kwa 150,000/- ..unilipe miezi mitatu mitatu tu.
Hapa mkuu umepiga katangazo politely [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] BTW karibu jijini mgeni!! Uchaguzi ukikaribia uache shughuli zako zooote ushinde ndani mana risasi zinakosea njia
 
Ungekuwa peke yako ningekupangisha kwenye servant quarters nyumbani kwangu, ambayo Ina sebule kubwa ambayo inaunganika na dinning room, chumba kikubwa cha kulala ambacho ni master,stoo, jiko, full tiles na sliding windows, A/C na inajitegemea Luku yake, Maji ya dawasco na kuna tanki la lita 1000 kwa reserve. Maeneo ya Mbezi ....na hii kwa wewe mgeni ningekupangisha kwa 150,000/- ..unilipe miezi mitatu mitatu tu.
mkuu..naomba unipangishie hiyo nyumba?
 
Hakuna sehemu Tanzania yenye maisha rahisi kama Dar. Hata ukiuza maji ya Kandoro ya mia au sh hamsini. Dar unaishi. Ukiuza urembo au kuwapaka wadada rangi za vidole vya miguu kwa bar. Hata baiskeli unaweza kununua. Karibu Dar mkuu. Ila epuka pombe za bure.
 
Hapa mkuu umepiga katangazo politely [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] BTW karibu jijini mgeni!! Uchaguzi ukikaribia uache shughuli zako zooote ushinde ndani mana risasi zinakosea njia

"Risasi zinakosea njia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom