kwaio kale kautani kwamba 'wameathiriwa na chips' tunawasingizia eee? tuwaombe radhi, siyo?Kuwa makini sana. Wanaume wa DSM wanawakula sana wake za watu!
Kwahiyo unapingana na kauli halali kabisa ya serikali?Nyumba nimejenga kwa jasho langu mkuu. Kwa heshima na taadhima akatafute nyumba ya kulipa mwezi mmoja mmoja sehemu nyingine..
Mabanda ya kuku tu huwezi kupata ya kulipia mwezi mwezi.
Wastaarabu enhee!!!Ngoja ukifika tunakupa miezi miwili ya kukuchungulia ugumu na urahisi wako wa kupigwa sound.Sio kweli mkuu, wanaume wa dar ni wastaarabu mno. Alafu wanaupendo sna
Si kila mtu ni dalali kuna mwingine anataka kumsaidia tu kama binadamu mwenzake.Tatizo akili ndogo kila mtu unadhani ni dalali kuna watu humu ni matajiri haswa hawana njaa ila amependa tu kumsaidia.Dalali kazini
Ninapingana kwa staili gani wakati ninalipa Kodi na tozo Stahiki katika nyumba husika!? Hii ni kauli yangu mimi ambaye nilijenga hii nyumba kwa jasho langu. Hii sio nyumba ya serikali.Kwahiyo unapingana na kauli halali kabisa ya serikali?
Hicho ntamuungabishia jamaa yangu mkuuUngekuwa peke yako ningekupangisha kwenye servant quarters nyumbani kwangu, ambayo Ina sebule kubwa ambayo inaunganika na dinning room, chumba kikubwa cha kulala ambacho ni master,stoo, jiko, full tiles na sliding windows, A/C na inajitegemea Luku yake, Maji ya dawasco na kuna tanki la lita 1000 kwa reserve. Maeneo ya Mbezi ....na hii kwa wewe mgeni ningekupangisha kwa 150,000/- ..unilipe miezi mitatu mitatu tu.
Hizo nyumba za hivyo kwa bei hiyo zinapatikana chanika, ukonga na bunju bunju hiviInshu ni kupata nyumba at least ya vyumba viwili na sebule na inayojitegemea kila kitu.
Na sehemu yenye biashara SNA, maana huku nilipo Nina biashara yangu.
MhKuwa makini sana. Wanaume wa DSM wanawakula sana wake za watu!
MmhSio kweli mkuu, wanaume wa dar ni wastaarabu mno. Alafu wanaupendo sna
[emoji134][emoji134][emoji134]mbona umeguna sasa !!? wanaume wa dar sis wakarimu mnoo...
sisi cndio tunao ongoza kwa kuhonga au ??
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Umeanzia mbali kumbe issue ni pango la nyumba!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] maisha ya digital hayoo''Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye Page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.''
KWANI NYUMBA ZA KUPANGA ZINAPATIKANA INSTA TU?
teheee umeanza .""kwani uwongo!?[emoji134][emoji134][emoji134]
Huyo MR.unayemfuata si ndio jukumu lake hili? Wanawake wa zama hizi kwa nini tunajibebesha majukumu mazito? Ama kweli siku hizi tunazaa kwa uchungu na tunatafuta kwa jasho kwa upumbavu wetu.Nawashukuru kwa ushauri wenu, kwa kweli mitaa ya dar mingi siifahamu yote , so cwezi sema nataka nyumba wapi Ila wazoefu ndo wanaweza kunisaidia kwa ushauri kwamba mitaa Fulani kuna nyumba za bei nafuu, na upande wa biashara kunalipa.
Sinza palestina au? Kuna nyumba nzuri sana ila kuingia kwake vikona vingi na hakuna parkingHapa jirani kuna nyumba ni 200,000
Vyumba vitatu sebule
Jiko choo
Ila sehemu ya parking hamna
Karibu
daa wala huhitaji kuhangaika
1. maharage yaliyochemshwa yanauza kazi yako kuyaunga tu na nyanya
2. hata mgeni unamwambia ngoja nikutengenezee juice kisha unaenda nunua chumba cha jirani aloitengeneza
3. umeme ndo wala usiwaze mwenyenyumba anazima saa 1 asubuhi mpaka saa 3 usiku ndo anawasha
Yap yap mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] maisha ya digital hayoo