Nahamia Dar, nijuzeni gharama za maisha

Nahamia Dar, nijuzeni gharama za maisha

lady cnta

Member
Joined
Jan 29, 2018
Posts
71
Reaction score
69
Wakuu poleni na majonzi ya kumpoteza kijana mwenzetu Aqwillina.

Wakuu naombeni mnipe changamoto za huu mji wetu was Dar-es-Salam.
kwakweli nimeumia sana.

Mr, kuhamishiwa kazi Dar, sababu huu mji nilishawah kuishi kwa miezi 6 zamani kidogo kabla ya mabasi ya mwendokasi hayajaja yaani kulikua na shida ya usafiri sana, bila kuminyana hupati gari.

Na kingine gharama za maisha, maisha ya Dar ni magumu sana yaani kila kitu kiko juu, kwanzia kodi za nyumba mpaka bill za umeme.

Inawezekana maisha yamebadilika sana, hembu wadau mnaoishi Dar mnipe uzoefu na maisha ya Dar na changamoto zake.

Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.

Wakuu nipeni mwongozo, juu ya kupata nyumba nzuri za bei nafuu zinazojitegemea.
 
Huo mstari wa mwisho ndio haswaa hao wa Dar wanatakiwa wekupe msaada
 
daa wala huhitaji kuhangaika

1. maharage yaliyochemshwa yanauza kazi yako kuyaunga tu na nyanya
2. hata mgeni unamwambia ngoja nikutengenezee juice kisha unaenda nunua chumba cha jirani aloitengeneza
3. umeme ndo wala usiwaze mwenyenyumba anazima saa 1 asubuhi mpaka saa 3 usiku ndo anawasha
 
Inategemea unataka uishi wapi. Kama unataka ushuani jipange
 
Wakuu poleni na majonzi ya kumpoteza kijana mwenzetu Akwillina.

Wakuu naombeni mnipe changamoto za huu mji wetu was dar-es-salam.
Kwakweli nimeumia SNA

Mr, kuhamishiwa kazi dar, sababu huu mji nilishawah kuishi kwa miezi 6 zamani kidogo kabla ya mabasi ya mwendokasi hayajaja yaani kulikua na shida ya usafiri SNA, bila kuminyana hupati gari.

Na kingine gharama za maisha, maisha ya dar ni magumu Sana yaani kila kitu kiko juu, kwanzia kodi za nyumba mpaka bill za umeme.

Inawezekana maisha yamebadilika SNA, hembu wadau mnaoishi dar mnipe uzoefu na maisha ya dar na changamoto zake.

Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye Page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.

Wakuu nipeni mwongozo, juu ya kupata nyumba nzuri za bei nafuu zinazojitegemea.


Kwanza unatokea wapi? Ili nikwambie walipo ndugu zako uwafwate huko, KLM wamejaa Kimara, Kibamba, Tegeta, Nshomile Wahaya wapo Tegeta wengi sana, chinga wamejaa Wilaya ya Temeke hasa Mbagala!
 
Ungekuwa peke yako ningekupangisha kwenye servant quarters nyumbani kwangu, ambayo Ina sebule kubwa ambayo inaunganika na dinning room, chumba kikubwa cha kulala ambacho ni master,stoo, jiko, full tiles na sliding windows, A/C na inajitegemea Luku yake, Maji ya dawasco na kuna tanki la lita 1000 kwa reserve. Maeneo ya Mbezi ....na hii kwa wewe mgeni ningekupangisha kwa 150,000/- ..unilipe miezi mitatu mitatu tu.
 
Wakuu poleni na majonzi ya kumpoteza kijana mwenzetu Akwillina.

Wakuu naombeni mnipe changamoto za huu mji wetu was dar-es-salam.
Kwakweli nimeumia SNA

Mr, kuhamishiwa kazi dar, sababu huu mji nilishawah kuishi kwa miezi 6 zamani kidogo kabla ya mabasi ya mwendokasi hayajaja yaani kulikua na shida ya usafiri SNA, bila kuminyana hupati gari.

Na kingine gharama za maisha, maisha ya dar ni magumu Sana yaani kila kitu kiko juu, kwanzia kodi za nyumba mpaka bill za umeme.

Inawezekana maisha yamebadilika SNA, hembu wadau mnaoishi dar mnipe uzoefu na maisha ya dar na changamoto zake.

Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye Page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.

Wakuu nipeni mwongozo, juu ya kupata nyumba nzuri za bei nafuu zinazojitegemea.

Hakuna ugumu wa maisha dar, maisha dar laini, nyumba lukuki, usafiri ndo issue! Maisha magumu yapo Arusha
 
Hahaha umenifurahisha sana mkuu.
Kuna mtu aliniambia sokoni wanakata mboga za majani na nazi wanakuna kabisa ukifika nyumbani unachuja tu.

Dah, kweli bandari salama.
daa wala huhitaji kuhangaika

1. maharage yaliyochemshwa yanauza kazi yako kuyaunga tu na nyanya
2. hata mgeni unamwambia ngoja nikutengenezee juice kisha unaenda nunua chumba cha jirani aloitengeneza
3. umeme ndo wala usiwaze mwenyenyumba anazima saa 1 asubuhi mpaka saa 3 usiku ndo anawasha
 
''Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye Page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.''

KWANI NYUMBA ZA KUPANGA ZINAPATIKANA INSTA TU?
[emoji1] [emoji1] [emoji1] mwambie aende Facebook zipo mpaka za 50 elfu
 
Wakuu poleni na majonzi ya kumpoteza kijana mwenzetu Akwillina.

Wakuu naombeni mnipe changamoto za huu mji wetu was dar-es-salam.
Kwakweli nimeumia SNA

Mr, kuhamishiwa kazi dar, sababu huu mji nilishawah kuishi kwa miezi 6 zamani kidogo kabla ya mabasi ya mwendokasi hayajaja yaani kulikua na shida ya usafiri SNA, bila kuminyana hupati gari.

Na kingine gharama za maisha, maisha ya dar ni magumu Sana yaani kila kitu kiko juu, kwanzia kodi za nyumba mpaka bill za umeme.

Inawezekana maisha yamebadilika SNA, hembu wadau mnaoishi dar mnipe uzoefu na maisha ya dar na changamoto zake.

Yaani nimeangalia nyumba za kupanga insta kwenye Page za madalali yaani hakuna nyumba ya laki2 inayojitegemea zote ni kuanzia laki 4 kuendelea.

Wakuu nipeni mwongozo, juu ya kupata nyumba nzuri za bei nafuu zinazojitegemea.

Wasiliana nami kuna nyumba kibamba kwa mangi, bei laki mbili sabini iko vizuri na inajitegemea na ni mpya
 
Ungekuwa peke yako ningekupangisha kwenye servant quarters nyumbani kwangu, ambayo Ina sebule kubwa ambayo inaunganika na dinning room, chumba kikubwa cha kulala ambacho ni master,stoo, jiko, full tiles na sliding windows, A/C na inajitegemea Luku yake, Maji ya dawasco na kuna tanki la lita 1000 kwa reserve. Maeneo ya Mbezi ....na hii kwa wewe mgeni ningekupangisha kwa 150,000/- ..unilipe miezi mitatu mitatu tu.
Mkuu mzee magugu amesema kodi ilipwe kwa mwezi mmoja mmoja tu
 
Nawashukuru kwa ushauri wenu, kwa kweli mitaa ya dar mingi siifahamu yote , so cwezi sema nataka nyumba wapi Ila wazoefu ndo wanaweza kunisaidia kwa ushauri kwamba mitaa Fulani kuna nyumba za bei nafuu, na upande wa biashara kunalipa.
 
Back
Top Bottom