Nagombea Moshi Vijijini kama mgombea binafsi


M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Nimefurahishwa sana na uamuzi wa majaji jana kuwa kushiriki uchaguzi kama mgombe binafsi ruksa.

Nategemea wiki hii kutangaza kugombea jimbo la Moshi Vijijini kwa tiketi ya mgombea binafsi.

Ninatarajia kurudi Dsm mwishoni mwa mwezi, karibuni kwenye mkutano wangu wa kujitangaza tarehe 10march, 2010 hoteli ya Rombo Green View kuanzia saa nne
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wow...!
Eee bana eee!
Wewe ni mwanajamvi wa 5 sasa kuonyesha wazi nia ya kugombea.
Hivi kumbe we ni mtu wa Moshi!
 
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
307
Likes
8
Points
0
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
307 8 0
Toa mawasiliano yako ya simu ya mkononi na barua pepe ili waandishi wakutafute. usijifiche tena we public figure bwana waandishi wakuulize nia na malengo yako kisiasa. una tofauti gani na mrema na wengine walio wabunge au wenye nia kama yako.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
Nimefurahishwa sana na uamuzi wa majaji jana kuwa kushiriki uchaguzi kama mgombe binafsi ruksa.

Nategemea wiki hii kutangaza kugombea jimbo la Moshi Vijijini kwa tiketi ya mgombea binafsi.

Ninatarajia kurudi Dsm mwishoni mwa mwezi, karibuni kwenye mkutano wangu wa kujitangaza tarehe 10march, 2010 hoteli ya Rombo Green View kuanzia saa nne
Ni haki yako ya kikatiba usilaze damu changamkia bwana.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Nimefurahishwa sana na uamuzi wa majaji jana kuwa kushiriki uchaguzi kama mgombe binafsi ruksa.

Nategemea wiki hii kutangaza kugombea jimbo la Moshi Vijijini kwa tiketi ya mgombea binafsi.

Ninatarajia kurudi Dsm mwishoni mwa mwezi, karibuni kwenye mkutano wangu wa kujitangaza tarehe 10march, 2010 hoteli ya Rombo Green View kuanzia saa nne

Mie nataka kumvaa mzee wa vijisenti hukoooooooooo Bariadi..wanaJF ntatoa contacts soon.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Ndugu yangu
1. Hongera kuonyesha nia kama mgombea binafsi lakin kumbuka kwamba bado wanachi hawajapata elimu ya kutambua kwamba kuna kitu kinaitwa mgombea binafsi.
2. Wewe unatarajia kugombea Moshi Vijijini lakini unataka kutangaza nia yako Rombo Green Viwe hotel,ni kosa kubwa kisiasa.Unatakiwa kutangazia jimboni kwako..Wapiga kura wako wako Moshi na sio Rombo hata kama watakuwepo ni very few..
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Mie nataka kumvaa mzee wa vijisenti hukoooooooooo Bariadi..wanaJF ntatoa contacts soon.
Malugumangu ongea vizuri naona hilo jimbo tupo wengi hata mimi muda si mrefu nategemea kutangaza nia yangu ya kugombea jimbo la Bariadi Mashariki nimekuwa nikipokea ujumbe mwingi kutoka kwa wananchi wa Bariadi kuwa wananihitaji nikawatumikie na wito huo ninao.
 
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
66
Likes
0
Points
0
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined Dec 5, 2009
66 0 0
Sioni umuhimu wa kugombea kama mgombea binafsi. Chagueni chama mkiimarishe sasa ili muwe mmeshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na watu wengine kuijenga Demokrasia nchini.
Kugombea kama mgombea binafsi ni dalili za woga, uvivu na ubinafsi.
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Sioni umuhimu wa kugombea kama mgombea binafsi. Chagueni chama mkiimarishe sasa ili muwe mmeshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na watu wengine kuijenga Demokrasia nchini.
Kugombea kama mgombea binafsi ni dalili za woga, uvivu na ubinafsi.
Sasa,MWALIMU MAKINI,kama wewe huoni umuhimu ndio iwe kigezo cha hao wanaonuia kuwa wagombea binafsi wasifanye hivyo?

Unazungumzia "kuchagua chama wakiimarishe ili wawe wameshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na WATU WENGINE kujenga demokrasia nchi".Kwa ni hao wanaotaka kusimama kama wagombea binafsi SIO WATU PIA?

Hivi mwoga anaweza kusimama peke yake?Au mvivu atawezaje kumudu pilikapilka za uchaguzi peke yake?Na hilo la ubinafsi linatoka wapi wakati anagombea ili aongoze wengine na sio familia yake binafsi kama ilivyo huko CCM?

Napenda kuamini kuwa jina lako la MWALIMU MAKINI halina mahusiano na umakini wako
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Sioni umuhimu wa kugombea kama mgombea binafsi. Chagueni chama mkiimarishe sasa ili muwe mmeshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na watu wengine kuijenga Demokrasia nchini.
Kugombea kama mgombea binafsi ni dalili za woga, uvivu na ubinafsi.
25 divided by 5 is equal to 14.......lol
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Nasubiri kusikia comments za Sitta kuhusu issue hii. Maana ilipoletwa na mtikila na mahakama kufikia uamuzi kama huu, Sitta akiwa waziri wa sheria alifanya janja, nasubiri kwamhamu sana kumsikia sasa.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
Nimefurahishwa sana na uamuzi wa majaji jana kuwa kushiriki uchaguzi kama mgombe binafsi ruksa.

Nategemea wiki hii kutangaza kugombea jimbo la Moshi Vijijini kwa tiketi ya mgombea binafsi.

Ninatarajia kurudi Dsm mwishoni mwa mwezi, karibuni kwenye mkutano wangu wa kujitangaza tarehe 10march, 2010 hoteli ya Rombo Green View kuanzia saa nne
uamuzi mzuri sana huo, hongera. sasa swali dogo tu kwa nini iwe Rombo Green View na isiwe popote pengine?
 
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
223
Likes
5
Points
35
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
223 5 35
Habari Njema kukusikieni ndugu mkionyesha nia ya dhati kugombea. Nasisitiza nia ya dhati maana hili ni jamvi la watu makini na sitegemei mtu aje na habari ambazo hajazifanya maamuzi.

Kwakua hili ni jamvi la waelewa na watu wenye busara na uwezo wa kuchambua mambo na washiriki kutoka kila kona ya taifa hili na dunia hii. Nashauri tuanzishe thread ya wagombea toka humu JF ambapo kila mwenye nia ya dhati atajitokeza kuelezea nia yake, jimbo, chama na wadau na wanazi wa siasa wa huku wanaweza kusaidia aidha kwa kutoa mchango hadharani au kwa kumPM mgombea mwenyewe ili November tukirudi hapa baada ya uchaguzi, tuwe tumesaidia kuongeza idadi ya wabunge wanajamvi.

Nawakilisha
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Uwanja wa mapambano upo Moshi, wewe wataka kutangazia nia yako Dar ama watumia missiles kaka 'mpiganaji', teh? Nenda katangazie Moshi walipo hao unaotaka kuwaomba ridhaa and actually labda watakuhisi mwenzao rather than nao kukusikia tu kwenye media.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
endelea na azima yako!!!! Do it!!!!1
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
981
Likes
323
Points
80
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
981 323 80
Vyama vya siasa vinapewe ruzuku kwa ajili ya kampeni, je wewe utapewe au umesha jiandaa?
 
H

Hekima Ufunuo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
220
Likes
1
Points
0
H

Hekima Ufunuo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
220 1 0
Majaji wetu wanatupitisha mahali pa kihistoria. Naamini Mtikila atavishwa taji la ushujaa kwa mapambano haya aliyoyaanzisha kwa zaidi ya miaka kumi sasa. Wengine wamebaki kudai katiba mpya wakati kuna vipengele ndani ya katiba vinanyima raia haki za msingi na vinaweza kabisa kupingwa mahakamani na haki ikajitokeza, lakini hawajafungua hata kesi moja. Changamoto: Chadema na Wakili Tindu Lisu saidieni kwa kupitia njia hii kurekebisha sheria ambazo zina utata na ambazo ni kikwazo katika utawala bora.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
308
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 308 180
Ningependa usilete utani, uwe siriasi. kama unatania apologise please. haya mambo si ya masihara.
 
Kidege

Kidege

Member
Joined
Jul 18, 2009
Messages
87
Likes
0
Points
13
Kidege

Kidege

Member
Joined Jul 18, 2009
87 0 13
Sioni umuhimu wa kugombea kama mgombea binafsi. Chagueni chama mkiimarishe sasa ili muwe mmeshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na watu wengine kuijenga Demokrasia nchini.
Kugombea kama mgombea binafsi ni dalili za woga, uvivu na ubinafsi.

katiba ya mgombea binafsi itakuwa na mambo binafsi mengi kuliko mambo ya jamii. Ubinafsi utakuwa mwingi zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,252,979