Nafurahi sana kuwa mwanachama rasmi!

ENGIMA30

Senior Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
157
Points
250

ENGIMA30

Senior Member
Joined Sep 10, 2019
157 250
o_O o_O o_O CHAPUTA!?

Ndio chama gani hcho? ndio mara ya kwanza kuisikia hiki chama.

Kinahusu nini mkuu?

:p :p :p JF bwana...!
Hv huwa mnafikiria nini? Au nyie ndo wale Mshana Jr anawaita "GREAT SINKERS"

Asante kwa reception mwana CHAPUTA ngebo
 

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
2,598
Points
2,000

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
2,598 2,000
Alvin A. ... Shee! hifi kumbe mimi nahangaika leo siku ya tatu natafuta mali yangu kumbe imeiba wewe? hifi imepata wapi hyo ng'ombe sangu?

Engelay dwoo atejo, nitatuma jeshi langu almaaruf kam NYANGULO waje kufanya pulesheni kabambe huko mijini maana hao ng'ombe mlionao huko ni wa kwetu.

pulesheni = Operation (in maasai pronounciation)

Asante kwa ukaribisho pia.
Tapala!!
 

ENGIMA30

Senior Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
157
Points
250

ENGIMA30

Senior Member
Joined Sep 10, 2019
157 250
Asante kwa ukaribisho mkuu Watu8 huwa na-appriciate sana uwepo wako kwenye jukwaa fulani.

Ila... mi tangu nifike hapa mjengoni siulizwa natumia kinywaji gan...

Waweza kunihudumia?
 

ENGIMA30

Senior Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
157
Points
250

ENGIMA30

Senior Member
Joined Sep 10, 2019
157 250
MLEVi Mmoja said:
Nifundishe mkuu
Ashinaleii = Ashe naleng'

Ashe = Shukrani/Asante
Naleng' = sana

pia waweza sema "Ashe tukul"

tukul = sana

kwa hyo neno "sana" waweza kutumia kwa kusema "tukul" ama "naleng"

Karibu tena.
 

Forum statistics

Threads 1,367,637
Members 521,789
Posts 33,405,702
Top