Nafundisha B.MATHEMATICS


S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
333
Likes
145
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
333 145 60
Nina uwezo mkubwa na wa hali ya juu wa kufundisha b.maths kwa o.level. Natafuta kaz ya kufundisha popote. Nimeshafundisha kwa miaka 2 na kupata mafanikio makubwa hasa NECTA 2010. A= 1. B= 13, C= 25, D= 49 F=144. Nafac ya somo ilikuwa 16/200 kimkoa 310/3362 kitaifa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mafanikio gan ulyoyapata?
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Anzisha TUITION ofisi ni mtu aliposimaa mkuu.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,696
Likes
244
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,696 244 160
endelea kufundisha mkuu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kwani hapo unapofundisha kwa sasa kuna nini?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
sasa kama unafundisha hilo somo sisi tukusaidie nini?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,187
Likes
1,493
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,187 1,493 280
Hebu piga namba hii ujitambulishe 0784318459. Pia eleza shida yako
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
333
Likes
145
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
333 145 60
Hebu piga namba hii ujitambulishe 0784318459. Pia eleza shida yako
nashukuru sn kwan nishawasiliana nae na ameniambia cha kufanya. Ahsante sn mkuu na kaz njema
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Shomy, share na sisi basi ushauri ulioupata baada ya kupiga simu.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Nina uwezo mkubwa na wa hali ya juu wa kufundisha b.maths kwa o.level. Natafuta kaz ya kufundisha popote. Nimeshafundisha kwa miaka 2 na kupata mafanikio makubwa hasa NECTA 2010.
Jaribu kucheck na Mkandawile
 
K

kalisto

Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
33
Likes
0
Points
0
Age
36
K

kalisto

Member
Joined Jul 29, 2011
33 0 0
Mimi pia nakuomba nipigie kwa namba hii uwe na 0654057730 nikupe dili. hili hata kesho nakupeleka Shule husika.
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909