Hamna kazi hapo, huyo hafai kuoa
mtasumbuana na kupotezeana muda tu
Vip, unaona anakupenda sana zaidi ya unavyompenda ?Ahaha
Sijafocus sana kwenye maumbile yake
Lakini si haba
Acha ujuaji ww ...,Na kujimwambafai kilafa ...hizo pigo za wanawake ...jiangalie mzeeHilo hutakiwi kunifundisha mdogo wangu maana nimekuzidi kila kitu. Ninafahamu hayo yote. Kama unajua hakuna aliyekamilika kwanini unaomba ushauri?
Wacha uboya wewe hamnaga mwanamke anayekupenda bila kuwa na kitu ata huyo mrembo nae anajua upo vjzuri ndio maana yupo nawe.Bado niko 50/50
Kuna muda nawaza kumuacha na nikapata mtu mwenye sifa ninazozipenda
Kuna muda naona yeyote nitakayekutana nae kwa sasa atanipenda kutokana na mali nilizonazo na sio utu na atanifanya nijute kumuacha huyu
Ni kweli kuwa wavaa visandal vya manyoa wanapenda kwenda kwa mpagale?Tena huyo lazima ameweka kucha ndefuuu za bandia mikono yote miwili alafu ana vile visendoz vya manyoya.
Aisee sifahamuNi kweli kuwa wavaa visandal vya manyoa wanapenda kwenda kwa mpagale?
Nahisi nampenda zaidiVip, unaona anakupenda sana zaidi ya unavyompenda ?
Au wewe ndo umeoza sana kwake?
[emoji120]Mkuu ukiona nafsi yako imegoma jambo usijilazimishe
UTAKUJA HUTIA
[emoji120]Achana na hiyo takataka utanishukuru baadae.
[emoji120]Kuanza mwanzo ni gharama, kama yuko na 25 years she is young mpe muda subiri amalize chuo then ndo uthaminishe vizuri
[emoji120][emoji120]
[emoji120]Udongo Uwahi Ungali Maji.
La Kuvunda Halina Ubani.
Changamka Upesi Piga Chini Huyo Ni Pasua Kichwa