Nafikiria kufanya maamuzi magumu no 2

Nafikiria kufanya maamuzi magumu no 2

Pole dada angu....but mwombe Mungu atakusaidia.....NIMESIKITIKA SANA....DAH
 
Pole sana wewe ndiye unamfahamu huyo jamaa vizuri na unaona ana sifa nyingi za kustahili kuwa mumeo. Wewe ndiye utaishi naye. Olewa naye tu labda Wazazi siku za usoni wanaweza kumkubali na kumkaribisha rasmi kwenye familia. Usifanye makosa ya kuachana naye. Kila la heri katika kufanya maamuzi yako.
 
Pole sana wewe ndiye unamfahamu huyo jamaa vizuri na unaona ana sifa nyingi za kustahili kuwa mumeo. Wewe ndiye utaishi naye. Olewa naye tu labda Wazazi siku za usoni wanaweza kumkubali na kumkaribisha rasmi kwenye familia. Usifanye makosa ya kuachana naye. Kila la heri katika kufanya maamuzi yako.

asante sana, mwezi wa nne nitareta mrejesho kama wamekubali au la!
 
Kila la heri katika juhudi zako, ila vyovyote itakavyokuwa usifanye makosa ya kuachana na huyu. Hata Wazazi maamuzi yao wakati mwingine hayako sahihi.

asante sana, mwezi wa nne nitareta mrejesho kama wamekubali au la!
 
Kuna mambo sisi binadamu tunapenda kuyacomplicate.....jibu la tatizo lako ni rahisi sana ya nini maamuzi magumu??
 
dada mimi mwenyewe nilipitia kipindi hicho mwaka 2005, nilipata shida saana. Nilitengwa na familia yote kuanzia baba,mama yangu wa kambo(mama yangu mzazi alifariki miaka mingi nyuma) kwa sababu nilipata mchumba kabila tofauti na mimi wakati baba na mama ni makabila tofauti kabisa.
maisha yako ni yako, wazazi nao ni wanadamu wanaweza wakakosea hivyo simamia msimamo wako ili waje wakuelewe hapo baadae
 
kumbe haya mambo bado yapo mpk sasa katika dunia hii ya3 wazee wako wanaelemu thats why wanasema yote hayo lakin hawatumii elimu yao au uwezo wao kufanikisha maisha yhako au ya jamii iliyowazunguka yaende sawa (samahan kama nimekukwaza ila ukwel huo) elimu ni muhimu pale inapotumika unless utakuwa unapaka rangi upepo au unaangaika kutafuta rangi ya maji
.
.
ushauri wng muombe mungu vile uwezavyo then kama kweli unampenda utaolewa naye kwa vyoyote vile.......WAZAZI HUKOSEA
 
mdogo angu pole sana,,, umejitahidi kuandika kwa kweli....wala sio maamuzi magumu kabisa hayo... na najua unawapenda na kuwaheshimu wazazi wako....ningekushauri uhame hapo kwenu, mtoto kwa mzazi hakui...anza maisha yako, wala usigombane wala kujibizana nao,,, uwe mpole ila fanya yako kwa hekima. kumbuka ni maisha yako sio ya wazazi wako..na ninaamini kamwe hawatakubaliana na wewe...komaaa....kuna siku watakubaliana na wewe tuu.....
ANGALIZO; wazazi ni mwongozo wa maisha yetu....yaliyonikuta mie najuta,,,nilikatazwa kuoa nilipooa....ndoa yangu imesambaratika kabisa...... sikutishi ni tahadhari tu....khila la kheri...
 
asante ndugu yangu ila wazazi wangu, ni kama wakoloni sijui au niwaite vipi! wanataka hadi niwe na maisha yangu hadi pale watakapoona hapa ridhika wao. wanapoona watoto wa wengine age 30+ wajaolewa na wamejenga nyumba wakazi zao, utasikia muone fulani hajaolewa ana nyumba, gari ..., mi nasema unajuaje kama hajapenda kuolewa kama hajampata wa kuoa je?

Lazima hao wazazi wako ni wale wa kabila la kaskzini mwa Tanzania tuh!
 
We kataa ushauri wa wazazi wako alafu yakikushinda urudi home uje uwangukie hao hao wazazi!!!
Nasema sikiliza wazazi wako,
Ukibahatika kuolewa na huyo jamaa ikija ikitokea changamoto kidogo utasema hii kitu wazazi hawakutaka ndiyo sababu!!
Wewe ulishaweka mambo mengi hadharani kwa wazazi kumhusu huyo mpendwa wako.
Ndipo ulipo haribu,
Na hapa lazima uwe njia panda.
 
Mmmh

Mwanaume wachumba chungu nzima....

Na wewe unaingia humo humo.


Mmmmmh
 
Yakikuharibikia huko utawakumbuka wazazi na kujilaumu sana, kuwa na subira zaidi
 
Back
Top Bottom