Nafasi za kujiunga na jeshi la taifa (Wanajeshi)

Nafasi za kujiunga na jeshi la taifa (Wanajeshi)

probaraka

Member
Joined
Jul 8, 2017
Posts
15
Reaction score
1
Naomba kuuliza kwa nafasi za kujiunga na jeshi la taifa yaan Uwanajeshi na siyo uaskari huchukua wahitimu wa kidato cha nne(form4) au kidato cha sita(form6) pekee au wote kwa ujumla......??

Kwani kuna uvumi kwamba ni kwa wahitimu wa kidato cha sita(form6) tu hupata nafasi hizo...!!

Hivyo naomba kufahamishwa kwa anayefahamu kwani ni moja ya ndoto zangu.Ahsanteh[emoji120]
 
Heshima kwako Mkuu.

Nafasi za kujiunga na Jeshi, zipo na hutegemeana na vigezo vya mhusika kama Umri na Elimu.

Wote kwa pamoja, kidato cha NNE na sita wana nafasi ya kujiunga jeshini.

Uvumi kuwa ni wahitimu wa kidato cha sita tu ndiyo hupata nafasi hazina ukweli wowote. Zipuuze. Hata hivyo, mwenye elimu kumzidi mwenzake ana nafasi nzuri ya kujiunga endapo vigezo vyote vingine vitalingana. Labda kama wanasemea kwa Majibu wa Sheria, ambapo wahitimu wa kidato cha sita tu huchaguliwa kujiunga na JKT.

Ndiyo yako? Ndiyo, Fanya kila juhudi uitimize. Uzalendo kwanza.

Hata hivyo, kuna Wanajeshi Maaskari.

Naomba kuuliza kwa nafasi za kujiunga na jeshi la taifa yaan Uwanajeshi na siyo uaskari huchukua wahitimu wa kidato cha nne(form4) au kidato cha sita(form6) pekee au wote kwa ujumla......??

Kwani kuna uvumi kwamba ni kwa wahitimu wa kidato cha sita(form6) tu hupata nafasi hizo...!!

Hivyo naomba kufahamishwa kwa anayefahamu kwani ni moja ya ndoto zangu.Ahsanteh[emoji120]
 
Mkuu unataka ukaikomboe kibiti

Sent from my Iphone mpyaaa nimenunua million mbili..!!
 
Nenda ofisi ya mkuu wa wilaya /mkuu wa mkoa ama kambi ya jeshi iliyokaribu nawe utapata maelekezo yote. Humu mtandaoni utapata chai nyingi mwisho wake unaweza ukakata tamaa.

Mfano , bungeni Waziri wa ulinzi alisema waajiriwa wote wa vyombo vya ulinzi na usalama watachukuliwa wanaojiunga na jkt.
Kwa hiyo , hizo elimu bila jkt bado inaweza ikawa ni bure kwa tamko hilo la waziri.
Ila cha muhimu nenda kwenye hizo ofisi utapata majibu bila chengachenga.

Kila la kheri, kwenye kazi special.
 
Heshima kwako Mkuu.

Nafasi za kujiunga na Jeshi, zipo na hutegemeana na vigezo vya mhusika kama Umri na Elimu.

Wote kwa pamoja, kidato cha NNE na sita wana nafasi ya kujiunga jeshini.

Uvumi kuwa ni wahitimu wa kidato cha sita tu ndiyo hupata nafasi hazina ukweli wowote. Zipuuze. Hata hivyo, mwenye elimu kumzidi mwenzake ana nafasi nzuri ya kujiunga endapo vigezo vyote vingine vitalingana. Labda kama wanasemea kwa Majibu wa Sheria, ambapo wahitimu wa kidato cha sita tu huchaguliwa kujiunga na JKT.

Ndiyo yako? Ndiyo, Fanya kila juhudi uitimize. Uzalendo kwanza.

Hata hivyo, kuna Wanajeshi Maaskari.
Ahsanteh kwa maneno mazuri na ya kutia moyo...[emoji120]

, hata hivyo mm ni mwitimu wa kidato cha nne mwaka jana 2016 ila sijapata 1st selection ingawa jina langu lipo 2nd selection...

Hivyo ningeomba ushauri ni vyema kusubiri 2nd selct ili niende form 6 kwanza thn jeshi au kujiunga moja kwa moja jeshi kwani nasikia ukishajiunga unapata nafasi ya kurudi kusoma tena kulingana na ufaulu wako....

Zaidi ufaulu wangu ni;
chemisty-D
Physics-D
Bios-C
History-C
Geography-C
English-C
Kisw-C
Civ-D

Na ningependa kusomea cous ya afya katika jeshi...
USHAURI WENU WAKUBWA NAOMBA
 
Nenda ofisi ya mkuu wa wilaya /mkuu wa mkoa ama kambi ya jeshi iliyokaribu nawe utapata maelekezo yote. Humu mtandaoni utapata chai nyingi mwisho wake unaweza ukakata tamaa.

Mfano , bungeni Waziri wa ulinzi alisema waajiriwa wote wa vyombo vya ulinzi na usalama watachukuliwa wanaojiunga na jkt.
Kwa hiyo , hizo elimu bila jkt bado inaweza ikawa ni bure kwa tamko hilo la waziri.
Ila cha muhimu nenda kwenye hizo ofisi utapata majibu bila chengachenga.

Kila la kheri, kwenye kazi special.
Ahsanteh ndg

Sent from my 5023F using JamiiForums mobile app
 
Ahsanteh kwa maneno mazuri na ya kutia moyo...[emoji120]

, hata hivyo mm ni mwitimu wa kidato cha nne mwaka jana 2016 ila sijapata 1st selection ingawa jina langu lipo 2nd selection...

Hivyo ningeomba ushauri ni vyema kusubiri 2nd selct ili niende form 6 kwanza thn jeshi au kujiunga moja kwa moja jeshi kwani nasikia ukishajiunga unapata nafasi ya kurudi kusoma tena kulingana na ufaulu wako....

Zaidi ufaulu wangu ni;
chemisty-D
Physics-D
Bios-C
History-C
Geography-C
English-C
Kisw-C
Civ-D

Na ningependa kusomea cous ya afya katika jeshi...
USHAURI WENU WAKUBWA NAOMBA
 
Ahsanteh kwa maneno mazuri na ya kutia moyo...[emoji120]

, hata hivyo mm ni mwitimu wa kidato cha nne mwaka jana 2016 ila sijapata 1st selection ingawa jina langu lipo 2nd selection...

Hivyo ningeomba ushauri ni vyema kusubiri 2nd selct ili niende form 6 kwanza thn jeshi au kujiunga moja kwa moja jeshi kwani nasikia ukishajiunga unapata nafasi ya kurudi kusoma tena kulingana na ufaulu wako....

Zaidi ufaulu wangu ni;
chemisty-D
Physics-D
Bios-C
History-C
Geography-C
English-C
Kisw-C
Civ-D

Na ningependa kusomea cous ya afya katika jeshi...
USHAURI WENU WAKUBWA NAOMBA
Math hukusoma, maana sijaiona hapo....?
 
Ahsanteh kwa maneno mazuri na ya kutia moyo...[emoji120]

, hata hivyo mm ni mwitimu wa kidato cha nne mwaka jana 2016 ila sijapata 1st selection ingawa jina langu lipo 2nd selection...

Hivyo ningeomba ushauri ni vyema kusubiri 2nd selct ili niende form 6 kwanza thn jeshi au kujiunga moja kwa moja jeshi kwani nasikia ukishajiunga unapata nafasi ya kurudi kusoma tena kulingana na ufaulu wako....

Zaidi ufaulu wangu ni;
chemisty-D
Physics-D
Bios-C
History-C
Geography-C
English-C
Kisw-C
Civ-D

Na ningependa kusomea cous ya afya katika jeshi...
USHAURI WENU WAKUBWA NAOMBA
Mbona hesabu haipo?

Sent from my TECNO L9 using JamiiForums mobile app
 
Naomba kuuliza kwa nafasi za kujiunga na jeshi la taifa yaan Uwanajeshi na siyo uaskari huchukua wahitimu wa kidato cha nne(form4) au kidato cha sita(form6) pekee au wote kwa ujumla......??

Kwani kuna uvumi kwamba ni kwa wahitimu wa kidato cha sita(form6) tu hupata nafasi hizo...!!

Hivyo naomba kufahamishwa kwa anayefahamu kwani ni moja ya ndoto zangu.Ahsanteh[emoji120]

Mwalimu naomba usome vizuri kamusi ya kiswahili uone vizuri nini tofauti ya maneno 'UWANAJESHI NA UASKARI' Ualimu wako unanitia mashaka sana.
 
Ahsanteh kwa maneno mazuri na ya kutia moyo...[emoji120]

, hata hivyo mm ni mwitimu wa kidato cha nne mwaka jana 2016 ila sijapata 1st selection ingawa jina langu lipo 2nd selection...

Hivyo ningeomba ushauri ni vyema kusubiri 2nd selct ili niende form 6 kwanza thn jeshi au kujiunga moja kwa moja jeshi kwani nasikia ukishajiunga unapata nafasi ya kurudi kusoma tena kulingana na ufaulu wako....

Zaidi ufaulu wangu ni;
chemisty-D
Physics-D
Bios-C
History-C
Geography-C
English-C
Kisw-C
Civ-D

Na ningependa kusomea cous ya afya katika jeshi...
USHAURI WENU WAKUBWA NAOMBA
Kasome wewe, jeshini hupati tu nafasi kama vile unaenda kununua nyanya sokoni ni ngumu sana hasa siku hizi, wengi wanaopata nafasi ni wale wenye watu wanaowashika mkono, pia kupata nafasi ya kwenda jkt na kuwa mwanajeshi ni swala lingine

Unaweza kwenda jkt ila usiwe mwanajeshi, so kuliko kucheza kamali kwenye jeshi ni bora ukafanye kitu cha uhakika ambacho ni kwenda shule

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom