Nafasi za Kazi KK Security Tanzania


muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
933
Likes
1,765
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
933 1,765 180
Good News: Call For Work From UTUMISHI Public Recruitment Secretariat Released Today 23rd January, 2018 - AjiraLeo Tanzania | Nafasi za Kazi 2019, Ajira Portal, Ajira Mpya Serikalini, Zoom Tanzania, MATOKEO

Chekini hapo Leo tume ya ajira imetoa majina ya walioitwa kazini wamo walinzi 30 wa uwanja wa ndege wameitwa

Note
Kuna watu wamepata kazi hapo na degree zao lakini Amini usiamini wataenda kuzidiwa maslahi ya kimshahara na Hawa walinzi wa viwanja vya ndege wenye certificate tu, hi inategemea na hizo taasisi walizopangiwa Kuna zingine maslahi Ni mabovu kupindukia
Wewe ni mjinga kweli kwaiyo unataka vijana wote Tanzania wawe wanavijizia vijinafasi hivyo 30 vya serikali?
Yani MTU akae anasubiri mpaka serikalini?
Mkuu najua wewe ni masikini na usipoangalia utakufa masikini na madeni juu!
 
C

CuteJancs

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
115
Likes
93
Points
45
C

CuteJancs

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
115 93 45
Ukitaka kujua mtu mjinga angalia kwenye maandishi na mazungumzo yake, ungekuwa mwelevu ungejua ninachomaanisha ila kwa sababu Ni mjinga na kujidai tajiri huku ukiwa na utabili wa Mimi kuwa maskini na mwenye kufa na madeni wakati hunifahamu ndo ujinga unapoishia na kuwa upumbavu

Kama wewe Ni mmoja wa vijana mliopo kk security sishangai kwa Nini umeandika hivi[/QUOTE]
Wewe ni mjinga kweli kwaiyo unataka vijana wote Tanzania wawe wanavijizia vijinafasi hivyo 30 vya serikali?
Yani MTU akae anasubiri mpaka serikalini?
Mkuu najua wewe ni masikini na usipoangalia utakufa masikini na madeni juu![/QUOTE
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
933
Likes
1,765
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
933 1,765 180
Ukitaka kujua mtu mjinga angalia kwenye maandishi na mazungumzo yake, ungekuwa mwelevu ungejua ninachomaanisha ila kwa sababu Ni mjinga na kujidai tajiri huku ukiwa na utabili wa Mimi kuwa maskini na mwenye kufa na madeni wakati hunifahamu ndo ujinga unapoishia na kuwa upumbavu

Kama wewe Ni mmoja wa vijana mliopo kk security sishangai kwa Nini umeandika hivi
[/QUOTE]
Nimekupuuza
 
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
1,363
Likes
61
Points
145
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
1,363 61 145
mkuu hapa dsm vp bado wanachukua watu nataka niombe ninusuru familia
 

Forum statistics

Threads 1,262,360
Members 485,562
Posts 30,121,167