Nafasi za JKT zinatoka lini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za JKT zinatoka lini!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by maria asali, Apr 2, 2016.

  1. m

    maria asali Member

    #1
    Apr 2, 2016
    Joined: Mar 17, 2016
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba kujuzwa kwa anaofahamu nafasi za jkt mikoani zinatoka lini??

    =========================================

    jeshi.png
     
  2. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2016
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,133
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Zimefutwa mkuu
     
  3. sirmz ndola

    sirmz ndola JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2016
    Joined: Dec 13, 2013
    Messages: 277
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hahahahaha hii kali kweli
     
  4. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2016
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,757
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Unaulizia unazo sifa za kujiunga JKT?
     
  5. O

    OMMY MABRO New Member

    #5
    Apr 5, 2016
    Joined: Apr 5, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Machekesho majibu
     
  6. d

    dracular JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 382
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 80
    Habari ndugu wana jf
    Kama kichwa cha habari kinavojieleza ningependa kuuliza kkuhusu nafasi za JKT za kujitolea mwaka huu zitatoka lini. Mwenye taarifa atujuze ili tujipange vizuri, ahsanteni sana
     
  7. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 880
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Tulia mkuu bado sana hawa walioenda wamefungua kozi juzi tu watamaliza around June 2017 tegemea nafasi kutoka ni mwezi wa saba andaa pesa ya kuhonga isiyopungua laki saba
     
  8. d

    dracular JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 382
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 80
    Mkuu laki saba parefu sana aisee but nimesikia tetesi kuwa watatoa nafasi mwezi wa 4 ila mchakato utachukua mwezi mmoja so watu wataingia makambini mwezi wa 5
     
  9. Gentle man

    Gentle man JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2017
    Joined: Jun 30, 2014
    Messages: 240
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Tafadhali naomba kuuliza wana JF, hivi upande wa mifugo jeshini, mean kuna vitengo vya mifugo kwa mtu aliesomea udaktari wa mifugo?
     
  10. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,274
    Likes Received: 5,927
    Trophy Points: 280
    Vipo vingi sana hasa vikosi vya jkt
     
  11. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 880
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Sana vipo vingi sana mkuu wewe andaa laki saba ya kuhonga kuingia jakata unaenda kula life
     
  12. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 880
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Nakuambia ukweli mkuu ukiwa na laki saba keshi huwezi koswa chance ya Jakarta huo ndoo ukweli huamini wewe tumia njia halali utakuja kuniambia
     
  13. shiu yang

    shiu yang JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 2,060
    Likes Received: 3,361
    Trophy Points: 280
    Umesikia kutoka wapi?
     
  14. lil_nocran

    lil_nocran Member

    #14
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 10, 2014
    Messages: 51
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    mwez wa 12 mkuu
     
  15. isma isma

    isma isma JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 2, 2015
    Messages: 435
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Hhahha ati andaa laki saba
    Jeshi sikuhizi limekuwa lakuhonga honga sana pesa mbele
     
  16. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 880
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Bila pesa uhakika dakika wa kwenda jeshini ni 0.1% utasubiri sana
     
  17. d

    dracular JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 382
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 80
    Nimeipata habari hii chini ya carpet mkuu bado haijawa official
     
  18. d

    dracular JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 382
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 80
    Haaaa haaaa hivi ni kweli au???
     
  19. d

    dracular JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 382
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 80
    Una level gani ya elimu??
     
  20. MP CHACHANDU

    MP CHACHANDU JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 880
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Subiri kama utaona
     
Loading...