NAFASI YA KAZI

NAFASI YA KAZI

D Vice

Member
Joined
Sep 24, 2018
Posts
70
Reaction score
53
📢 TANGAZO LA NAFASI YA KAZI


NAFASI YA KAZI: MHudumu WA MASSAGE (WA KIKE)​


Tunatafuta mfanyakazi wa kike mwenye uzoefu wa kutoa huduma za massage katika eneo la Masaki, Dar es Salaam.


📍 Eneo la kazi: Masaki
💰 Mshahara: Tsh 950,000/= kwa mwezi
🕗 Muda wa kazi: Saa 8:00 asubuhi hadi saa 8:00 usiku
👩 Jinsia: Mwanamke
🎂 Umri: Miaka 18–38


SIFA ZA MWOMBAJI


  • Awe na uzoefu wa kazi za massage.
  • Aweze kuzungumza Kiswahili na Kiingereza.
  • Awe msafi na anayezingatia usafi binafsi.
  • Awe mchapakazi, mwaminifu na mwenye nidhamu.
  • Awe na uwezo wa kutoa huduma nzuri kwa wateja.

📧 MAWASILIANO NA MAOMBI


Tuma maombi yako kupitia barua pepe:


jobsfacilitators@gmail.com
 
📢 TANGAZO LA NAFASI YA KAZI


NAFASI YA KAZI: MHudumu WA MASSAGE (WA KIKE)​


Tunatafuta mfanyakazi wa kike mwenye uzoefu wa kutoa huduma za massage katika eneo la Masaki, Dar es Salaam.


📍 Eneo la kazi: Masaki
💰 Mshahara: Tsh 950,000/= kwa mwezi
🕗 Muda wa kazi: Saa 8:00 asubuhi hadi saa 8:00 usiku
👩 Jinsia: Mwanamke
🎂 Umri: Miaka 18–38


SIFA ZA MWOMBAJI


  • Awe na uzoefu wa kazi za massage.
  • Aweze kuzungumza Kiswahili na Kiingereza.
  • Awe msafi na anayezingatia usafi binafsi.
  • Awe mchapakazi, mwaminifu na mwenye nidhamu.
  • Awe na uwezo wa kutoa huduma nzuri kwa wateja.

📧 MAWASILIANO NA MAOMBI


Tuma maombi yako kupitia barua pepe:


jobsfacilitators@gmail.com
Karibuni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom