Nafasi ya dini katika mahusiano

Nafasi ya dini katika mahusiano

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Posts
492
Reaction score
117
Hello,Jf members naomba maoni yenu kuhusu mada tajwa hapo juu,lengo hasa nikumsaidia rafiki mmoja ambaye ni mkristo halafu mchumba (msichana) wake ni muislamu wanataka waachane kwa kigezo hicho cha imani! Sasa je itakuwa sahihi kufanya hivyo au La? Karibuni kwa maoni ,ushauri na Dis kama zipo!
 
Hello,Jf members naomba maoni yenu kuhusu mada tajwa hapo juu,lengo hasa nikumsaidia rafiki mmoja ambaye ni mkristo halafu mchumba (msichana) wake ni muislamu wanataka waachane kwa kigezo hicho cha imani! Sasa je itakuwa sahihi kufanya hivyo au La? Karibuni kwa maoni ,ushauri na Dis kama zipo!
To be on the safe side ni lazima mmoja abadili dini hapo, kinyume na hapo no way out ni lazima waachane tu.....
 
kama wanapendana kwa dhati basi dini isiwe kizingizio wanaweza kuishi maana wapo wengi tu wa aina hiyo,wengine wanaamua dini moja wengine mchanganyiko na maisha yanasoenda vizuri.So mapenzi ya dhati kama yapo hamna wa kuyazuia
 
Imani ni sehemu muhimu sana ya mahusiano. Inawapa mitazamo na base ya kufanya maamuzi. Mtu asie na hofu ya Mungu anakuwa kama mnyama, na tatizo ya imani zetu inatangizana kwenye baadhi ya vipengele.

Huwa nashindwa kuelewa, kama mtu haamini kwenye dini ya mwenzie, kwa nini anadate nje ya imani yake?
kama wanapendana kwa dhati basi dini isiwe kizingizio wanaweza kuishi maana wapo wengi tu wa aina hiyo,wengine wanaamua dini moja wengine mchanganyiko na maisha yanasoenda vizuri.So mapenzi ya dhati kama yapo hamna wa kuyazuia
 
Back
Top Bottom