alumelunda
JF-Expert Member
- Dec 30, 2016
- 836
- 1,029
Bora ukae hyvo hivyo, maana ukianza kumkunjia mastyle atajua umeyatoa njeWadau naombeni ushauri.
Mume wangu nampenda sana ila ni mpole kuongea kwake mpaka umuongeleshe umchangamshe nikiamua nami kuuchuna basi tunapiga kimya. Siku akiamua kuchangamka tu mwenyewe basi raha siku nzima. Tatizo hadi kitandani ni mpole mi nisipomuanza basi tutakaa kama kaka na dada mpaka nianze. Na no mwendo wa style moja tu basi hataki mashamsham. Nikiwa mjamzito ndo kabisaa hawezi mana style zingine sijui nikutotaka au kutojua.Yupo hivi tangu uchumba simuelewi yani. Nifanyeje abadilike jamani hamisa masham
Mpeleke Umakondeni huko ntwara atarudi anajua au mpeleke Tanga halafu wewe mwambie akupe namba zangu za simu anazo tutawasilianaWadau naombeni ushauri.
Mume wangu nampenda sana ila ni mpole kuongea kwake mpaka umuongeleshe umchangamshe nikiamua nami kuuchuna basi tunapiga kimya. Siku akiamua kuchangamka tu mwenyewe basi raha siku nzima. Tatizo hadi kitandani ni mpole mi nisipomuanza basi tutakaa kama kaka na dada mpaka nianze. Na no mwendo wa style moja tu basi hataki mashamsham. Nikiwa mjamzito ndo kabisaa hawezi mana style zingine sijui nikutotaka au kutojua.Yupo hivi tangu uchumba simuelewi yani. Nifanyeje abadilike jamani hamisa masham
Achomeke chuma?? Siyo mbr?
Kumbe issue unajua tangia uchumba.Wadau naombeni ushauri.
Mume wangu nampenda sana ila ni mpole kuongea kwake mpaka umuongeleshe umchangamshe nikiamua nami kuuchuna basi tunapiga kimya. Siku akiamua kuchangamka tu mwenyewe basi raha siku nzima. Tatizo hadi kitandani ni mpole mi nisipomuanza basi tutakaa kama kaka na dada mpaka nianze. Na no mwendo wa style moja tu basi hataki mashamsham. Nikiwa mjamzito ndo kabisaa hawezi mana style zingine sijui nikutotaka au kutojua.Yupo hivi tangu uchumba simuelewi yani. Nifanyeje abadilike jamani hamisa masham
Mapenzi ndiyo yana run duniaWewe toka 2012 thread zako nyingi za kulalamika kuhusu mapenzi tu shida iko wapi mama
Mmmh[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mwaname mpole kama mlenda wa juzi hata hanogi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sijambo bby
Ulivyo itika jamaniii, kama kweli vile!Mbona hivoo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Alikosea kuolewaa...Wewe toka 2012 thread zako nyingi za kulalamika kuhusu mapenzi tu shida iko wapi mama
Mwenzake hatakii huoo ujingaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ni kulala chalii achomekeee...Mpe style ya asusa. Lala abavu halafu zungusha uno huku ukiibana mbo yke
[emoji23][emoji23][emoji23]ex darling usiniambie na wewe ni mpenzi wa kukunjana kunako faragha, au ile rough sex nawe unaipenda [emoji125][emoji125][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mwaname mpole kama mlenda wa juzi hata hanogi.
agata edward anapenda mashamsham kitandani!Hahahaha
Weee mzee upoagata edward anapenda mashamsham kitandani!
Soma thread zakeDuuh embu dadvua zaidi mkuu
Nipo rafiki,mimi nakupendaga tuuu!Weee mzee upo