Nafanyaje kuwa pilot wa ndege?

Nafanyaje kuwa pilot wa ndege?

Braza Kede

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Posts
5,168
Reaction score
8,978
Wakuu nahisi nina kitu.

Tafadhali nisibezwe maana hii imekuwa ndoto yangu kitambo sasa.

Sasa nataka mnipe ABC's za namna navoweza kuifikia ndoto yangu hii.

Naanzia wapi? natakiwa kuwa na nini? au kuwaje namimi nianze kujipanga.

Zingatia: Ni ndege hizi za mchawi mweupe kama hizi alizoleta magu na sio zile zenu za kuruka usiku tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom